• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอความรู้เรื่องเครื่องกับเกียร์ JZ คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ANAS 5271
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

ANAS 5271

Register
เข้าร่วม
11 เม.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมอยากรู้ว่าแท่นเครื่องแท่นเกียร์ JZ ทุกรุ่นเหมือนกันหมดไหมคับ(ลงในเซฟ) และเกียร์ออโต้JZชนกับเครื่องได้ทุกรุ่นหรือเปล่าคับ ประมาณว่าลง1JZ,2JZ(ไม่โบ)จะยกลงแล้วเอา1JZ,2JZ(โบ)ลงได้เลยไหมคับแทนเครื่องแทนเกียร์ต้องทำใหม่หรือเปล่าคับ อีกข้อคือสมมุติว่าผมใช้ 1JZ(โบ) แล้วเกียร์เกิดพังคับผมจะเอาเกียร์ของ1JZ,2JZ(ไม่โบ) มาชนได้ไหมคับจะต้องทำอะไรเพิ่มเติมบ้างคับ แล้วการใช้งานจะเป็นยังไงบ้างคับ พูดเรื่องของเกียร์ออโต้ล้วนๆชอบขับแบบสบายๆน่ะคับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคับขอแบบละเอียดหน่อยนะคับ :coolly-0043::coolly-0023:

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม