• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ช่วงล่าง a31 24V.

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Pui
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Pui

เดียวดาย ใต้เงาจันทร์
Register
เข้าร่วม
18 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีเพิ่งทำโช๊คมาครับทั้ง 4 ตัวเลย และรู้สึกว่าช่วงล่าง
-บูชยางต่าง ๆ คงถึงเวลาเปลี่ยนแล้วล่ะ ช่างเค้าบอกว่าราคาประมาณไม่เกิน 12,000 ไม่ทราบว่าราคานี้ โอเคไหมครับ เปลี่ยนพวกบูชยางต่าง ๆทุกชิ้นเลยครับ

-ล้อคู่หลังกินยางขอบในครับตั้งศูนย์ได้สุด ๆแล้ว เห็นบอกต้องใส่ห่วงหลัง ขอคำแนะนำด้วยครับ ของอะไรดี ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคคุณครับ

บูชยางแนะนำยูรีเทนครับจะได้ความแน่นหนึบเข้าโค้งดีครับ
หรือถ้างบประมาณมีจำกัดหาแพเปล่าสภาพดียกใส่แทนแพเก่าก็ได้ครับ
ส่วนยางคู่หลังกินในเป็นเรื่องปกติครับล้อหลังแคมเบอร์อย่างน้อยที่สุดคือลบหนึ่ง
จะให้ตรงแด่วเป็นรถแดร็กไม่ได้ครับเลี้ยวไม่เข้าพาลจะหมุนเอาด้วย
ห่วงปรับมุมล้อมีหลายยี่ห้อครับหลักการทำงานเหมือนกันอยู่ที่ชอบในเรื่องของ
สี รูปทรง ครับ ราคาแล้วแต่สภาพ+ยี่ห้อ ถ้าใหม่ จ๊อยแน่นราคาก็สูงหน่อย
ถ้าเป็นของใหม่แนะนำ ORT ครับ ราคาลองถาม A31211 พี่ออยดูครับ

ถ้าเป็นของใหม่แนะนำ ORT ครับ ราคาลองถาม A31211 พี่ออยดูครับ
แหม่ กำลังจะเข้ามาบอกเลยทีเดียว
OrT 0817729909 ออยครับ
ใส่ห่วงแล้วปรับมุมแคมเบอร์ให้เป็น -1 ซะ แค่นี้ก้อไม่กินยางแล้ว
แถมยังขับมันส์ขึ้นด้วยนะครับ เพราะหน้ายางมันสัมผัสพื้นถนนได้เต็มที่

ใส่ของ อาร์32 เลยครับได้เปลี่ยนเบลคด้วยเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม