• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แจ้งข่าวจาก resort & spa , อู่ช่างอู๊ดลาซาล36

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ouddy
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ouddy

Register
เข้าร่วม
5 พฤษภาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้เหลือรถอยู่ 3 คัน
พี่อาร์ม
ท่านประธานบิ๊ก 71
เพื่อนท่านประธานบิ๊ก คุณเม
หมดเท่านี้ กระผมขอปิดรับรถแล้วนะครับ กะว่าจะเลิกทำแล้วครับ เหนื่อย
3 ท่านข้างบนถ้านานไปหน่อยอย่าว่ากันนะครับ กะว่าจะทำแบบปั้นให้ดีหน่อยถือว่าส่งท้ายก็แล้วกัน
ขอลาเลยก็แล้วกันนะ resort & spa , อู่ช่างอู๊ดลาซาล 36

อ่าวหรอคับ ขอให้พี่ประสปความสำเร็จในหน้าที่การงานในอนาคตนะคับ:coolly-0044:

แล้วจะไปทำอะไรอะคับ หัวใจช่าง จะหนีจากซ่อมไปได้หรอคับ

เสียดายคนมีฝีมืออ่ะครับ

อ้าวพี่อู๊ด...:coolly-0029:

เมื่อเดินทางชีวิตมาถึงทางแยก จำต้องเลือกจะไปทางไหน ถ้าแยกนั้นมีน้อย (3 แยก) ทางเลือกก็น้อย และถ้ามีมาก (4 แยก) ทางเลือกย่อมมากตามทาง สุดท้ายขอให้เลือกทางที่ตัวเองชอบด้วยใจรัก ตัวเองถนัดด้วยความชำนาญ ตัวเองมีรายได้ที่เพียงพอตามอัตภาพด้วยเพราะต้องดูแลคนข้างๆ และข้างหลังอีกหลายๆ ชีวิต
ปล.ว่าจะพารถไปทำซักครั้ง หมดโอกาสซะแล้ว..ขอให้โชคดีกับสิ่งที่ตัวเองต้องเลือกครับ

พึ่งจะได้เอารถไปทำกับพี่อู๊ดครั้งเเรกเองครับ
เเละนี่ก็คงเป็นครั้งสุดท้าย....ฮือออออออออ
เเล้วต่อไปนี้หนูจะเอารถไปทำที่ไหนครับนี่

เจ้าสำนักบอกว่าเหนื่อยคับ แต่ไม่รู้เหนื่อยกาย หรือเหนื่อยใจ
55555 เอาๆๆ ยังงัยผมก็จะเข้าไปตื๊อให้ทำรถให้อยู่ดี

เหนื่อยน่ะสิ เล่นทำตั้งแต่ไขน๊อตยันแบกเกียร์ ทำเองหมดทุกเม็ด

เห็นพี่บิ๊กมาบ่นๆว่าอยากเก็บช่างอู๊ดไว้ในความทรงจำให้มากที่สุด เวลาที่เหลืออยู่จะอยู่กะช่างอู๊ดนานๆ
ขอให้ช่างอู๊ดทำรถพี่บิ๊กเสร็จเป็นคันสุดท้ายก็แล้วกัน...555+++

เหนื่อยน่ะสิ เล่นทำตั้งแต่ไขน๊อตยันแบกเกียร์ ทำเองหมดทุกเม็ด

เห็นพี่บิ๊กมาบ่นๆว่าอยากเก็บช่างอู๊ดไว้ในความทรงจำให้มากที่สุด เวลาที่เหลืออยู่จะอยู่กะช่างอู๊ดนานๆ
ขอให้ช่างอู๊ดทำรถพี่บิ๊กเสร็จเป็นคันสุดท้ายก็แล้วกัน...555+++
เจี๊ยกกกกกกกกกกก ......5555

ขอให้โชคดีครับ ร่ำรวยๆ

มีเลี้ยงอำลาป่าวพี่

เด้วให้ประธานบิ๊กจัดทีมงานไปแสดง

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ตอนนี้เหลือรถอยู่ 3 คัน
พี่อาร์ม
ท่านประธานบิ๊ก 71
เพื่อนท่านประธานบิ๊ก คุณเม
หมดเท่านี้ กระผมขอปิดรับรถแล้วนะครับ กะว่าจะเลิกทำแล้วครับ เหนื่อย
3 ท่านข้างบนถ้านานไปหน่อยอย่าว่ากันนะครับ กะว่าจะทำแบบปั้นให้ดีหน่อยถือว่าส่งท้ายก็แล้วกัน
ขอลาเลยก็แล้วกันนะ resort & spa , อู่ช่างอู๊ดลาซาล 36
.........อู๊ดครับ...เห็นเจ๊อาร์มกับท่านประธานบิ๊ก71บอกไม่รีบครับที่บ้านมีหลายคัน....เสดเมื่อไหร่ก็ได้ครับ...รอได้...
.......จากพี่พงษ์ปากเกร็ดครับ..จำได้ป่ะเคยมาเอาของที่บ้านพี่....ป่านี้ลูกคงโตแล้วมั้ง...

.........อู๊ดครับ...เห็นเจ๊อาร์มกับท่านประธานบิ๊ก71บอกไม่รีบครับที่บ้านมีหลายคัน....เสดเมื่อไหร่ก็ได้ครับ...รอได้...
.......จากพี่พงษ์ปากเกร็ดครับ..จำได้ป่ะเคยมาเอาของที่บ้านพี่....ป่านี้ลูกคงโตแล้วมั้ง...

555555....แหม ลูกพี่..มาเล่นผมไกลถึงกระทู้นี้เลยนะคับ
ถูกต้องแล้วคับ พี่พงษ์พูดถูก แต่พูดไม่หมด
เพราะพี่บิ๊ก71 เค้าบอกต่ออีกว่าให้ช่างอู๊ดทำงานสบายๆ ไม่อยากกดดัน
ทำรถให้ผมเสร็จก่อน แล้วทำให้คันพี่บิ๊กเค้าทีหลังสุดก็ได้...5555++

แหมวงการเซฟต้องเสียมือดีไปอีก1คน เฮ้อ..:coolly-0041:

555555....แหม ลูกพี่..มาเล่นผมไกลถึงกระทู้นี้เลยนะคับ
ถูกต้องแล้วคับ พี่พงษ์พูดถูก แต่พูดไม่หมด
เพราะพี่บิ๊ก71 เค้าบอกต่ออีกว่าให้ช่างอู๊ดทำงานสบายๆ ไม่อยากกดดัน
ทำรถให้ผมเสร็จก่อน แล้วทำให้คันพี่บิ๊กเค้าทีหลังสุดก็ได้...5555++
55555 ผมล่ะรักพี่ๆทั้ง2คนจิงๆ....ว่าจะซื้อเตียงผ้าใบ
ไปให้พี่อู๊ดนอนทำรถผมอยู่เนี่ย จะได้ทำแบบชิวๆสบายๆ

เจ้าสำนักบอกว่าเหนื่อยคับ แต่ไม่รู้เหนื่อยกาย หรือเหนื่อยใจ
55555 เอาๆๆ ยังงัยผมก็จะเข้าไปตื๊อให้ทำรถให้อยู่ดี

แล้วมึงจะตื้อเฮียเค้าไปถึงไหน555(ระวังให้ดี)

55555 ผมล่ะรักพี่ๆทั้ง2คนจิงๆ....ว่าจะซื้อเตียงผ้าใบ
ไปให้พี่อู๊ดนอนทำรถผมอยู่เนี่ย จะได้ทำแบบชิวๆสบายๆ
ไม่ต้องแย่งกัน คร้าบ
รับรถ ต้นปี 54 ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม