มีใครใส่หน้า origin แล้วกาบข้างกะกันชนหลังเป็นตัวอื่นไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ObstinateDolphin
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ObstinateDolphin

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากดูรูปหน่อยอ่ะครับ พอดีโดนชนมาอยากใส่ออริจิ้น แต่ข้างเปน บีเวพ มันจะแปลกๆไหมรบกวนลงความเหนหน่อย

ปล.ระบายหน่อยครับสืบเนื่องจากวันก่อนรถไปโดนเกี่ยวมา B - wave แตกกระจาย คู่กรณีเปนตำรวจ ผิดแต่ไม่ยอมชดใช้พูดแค่ว่าพี่เปนตำรวจ แล้วให้เบอร์ไว้ บอกมีไรค่อยโทรมาคุย สุดท้ายไม่รับสายพอได้คุยก้อบอกพี่ไม่ผิด เซงเลยปล่อยไปก่อนเดียวค่อยไปล้างแค้นมัน ผมว่าจะไปแจ้งความแต่มีแค่เบอร์โทรอย่างเดียว พี่ๆพอทราบไหมว่าจะหาชื่อ จิงจากเบอร์ได้ไหมครับ พอดีเพื่อนอยู่ดีแทคช่วยแทคให้แต่ไอ้รวยมันน่าจะใช้ 1 2 คอล เลยกำลังหาทางอยู่ใครพอช่วยได้มั่ง รบกวนหน่อย ขอบคุณทุกความเห็นครับ:burn: :burn: :burn:
:brick:

แม่งกวนทีนจิงๆนะเนี่ย....นึกว่าเป็นตำรวจแล้วใหญ่มั้ง:verrckt:
ขอใหหายไวไวนะคับ

มีพี่ก้าน A31220 ใส่หน้าออริจิ้น ข้างกะหลัง uras ประหลาดไปอีกแบบ....

ส่วนตัวขอแนะนำ ออริจิ้นหัวมันใหญ่ กัวจะไม่เข้ากะบีเวฟหน่ะ กาบข้างเล็กนิดเดียวเอง

หลังกะข้างทำสีมันก้อโอนะ ยืมรูปกัมมี่....
attachment.php

อันนี้แดงตัวนอก

attachment.php

เบอรืโทรสับแจ้งความแล้วให้ตำรวจติดต่อกับเจ้าของเครือข่ายได้ครับ
ปล. ไอ้แชมป์ทำงานอยู่ ที่ais

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกคนครับ เอไอเอส แจ้งมาแล้วว่าเปนลูกค้า แต่ไม่ได้จดทะเบียน ซวยจิงๆ คงต้องทำใจแล้วแหละครับ เหนพี่ๆบอกว่าถ้าแจ้งความมันจะยาว อีกอย่างเขาเป็นตำรวจวันก่อนผมโทรเรียกให้ไปคุยที่ สน. หรือเรียกประกันมาคุย มันไม่เอาซักอย่างปล่อยให้ผมคุยคนเดียวไม่ฟังเลย น่าเจ็บใจที่รถมันไม่เปนไรเลย กันชนมันเป็นเหล็ก ปล่อยวางๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม