• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

TIMER GREDDY ต่ออย่างไรครับมีวิธีบอกกันบางครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311209
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311209

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดี ไม่รู้ว่าเปงไร ครับ ต่อใช้ได้ แต่มีปัญหาอย่างเดียวครับ พอเราดับสวิตแล้ว
กุญแจดึงไม่ออก ต้องรอให้เครื่องดับก่อนถึงดึงออก มีวิธแก้ไขอย่างไรครับ

พอดี ไม่รู้ว่าเปงไร ครับ ต่อใช้ได้ แต่มีปัญหาอย่างเดียวครับ พอเราดับสวิตแล้ว
กุญแจดึงไม่ออก ต้องรอให้เครื่องดับก่อนถึงดึงออก มีวิธแก้ไขอย่างไรครับ
ถอดปลั๊กสีน้ำตาลใกล้สวิทช์กุญแจออกครับ:coolly-0033:

อืมมมม อาการเดียวกัน แต่ผมหนักกว่า
เปิดไฟแล้ว ทามเมอร์ ดับเลยไม่รู้ช่างต่อมายังไง
ถามน้าจอร์นต่อเลยเเล้วกันครับ

ของผมเป็น D1 ปากกาครับ

น้าครับ ช่วยด้วยครับ

อืมมมม อาการเดียวกัน แต่ผมหนักกว่า
เปิดไฟแล้ว ทามเมอร์ ดับเลยไม่รู้ช่างต่อมายังไง

ของผมเวลาบิดกุญแจ เครื่องดับตามกุญแจเลย แต่แต่ทามเมอร์นับถอยหลังปกติ หาสาเหตุไม่เจอ เลยปล่อยมันเลย:coolly-0007:

เช็คจุดต่อสายไฟว่าแน่นดีหรือเปล่า ถ้าแน่นปกรติ
มี2อย่าง
-ต่อผิด
-ไทม์เมอร์ใกล้เสีย:coolly-0033:

น้าครับ ช่วยด้วยครับ
ถอดปลั๊กสีน้ำตาลใกล้สวิทช์กุญแจออกครับ:coolly-0033:

ของผมเวลาบิดกุญแจ เครื่องดับตามกุญแจเลย แต่แต่ทามเมอร์นับถอยหลังปกติ หาสาเหตุไม่เจอ เลยปล่อยมันเลย:coolly-0007:
มี2อย่าง
-ต่อผิด
-ไทม์เมอร์เสีย:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

• P1070739 (Small).JPG
    P1070739 (Small).JPG
    52.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
  • P1070740 (Small).JPG
    P1070740 (Small).JPG
    45 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
  • P1070741 (Small).JPG
    P1070741 (Small).JPG
    58.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71

น่าจะต่อผิดอะครับ ผมเคยเป็น^^

ตอนแรกก็ใช้ได้ตามปกติอ่ะครับอยู่ดีๆๆก็เปงไม่เอง
ผมจะลองไรสายใหม่แล้วกัน ครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม