• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

น้ำมันเบนซินยี่ห้อไหนดีสุดครับเนี่ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31238
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31238

ผมชอบดื่ม (",)
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
บังเอิญสังเกตุเพิ่งเปลี่ยนยี่ห้อน้ำมันเติมแล้วรถมีอาการตอบสนองที่
ต่างกันอ่ะครับ ยี่ห้อที่เติมประจำเหยียบไม่ค่อยขึ้นมันจะอืดๆแต่อีกยี่
ห้อที่เพิ่งจะเติมไป(ไฟแดงมันโชว์นานแล้วเลยแวะเติมซะ)มันพุ่งดี
ไม่อืด(ไม่กล้าลงยี่ห้อเพราะกลัวจะคิดไปเอง) ใครมีประสบการณ์ก็
เล่าให้ฟังบ้างนะคร้าบบบ

บังเอิญสังเกตุเพิ่งเปลี่ยนยี่ห้อน้ำมันเติมแล้วรถมีอาการตอบสนองที่
ต่างกันอ่ะครับ ยี่ห้อที่เติมประจำเหยียบไม่ค่อยขึ้นมันจะอืดๆแต่อีกยี่
ห้อที่เพิ่งจะเติมไป(ไฟแดงมันโชว์นานแล้วเลยแวะเติมซะ)มันพุ่งดี
ไม่อืด(ไม่กล้าลงยี่ห้อเพราะกลัวจะคิดไปเอง) ใครมีประสบการณ์ก็
เล่าให้ฟังบ้างนะคร้าบบบ
เท่าที่เคยเติมมาวิ่งลื่นตามลำดับ:coolly-0033:
1-ปิโตรนัส
2-เชลล์
3-คาลเท๊กซ์

ปิโตนาส อันนี้หายากนิดนึง เส้นวงศ์สว่างรู้สึกจะมีอยู่ปั๊มนึง วันนี้จะไปลองซะ

ปิโตนาส อันนี้หายากนิดนึง เส้นวงศ์สว่างรู้สึกจะมีอยู่ปั๊มนึง วันนี้จะไปลองซะ
วงศ์สว่างไม่มี95ครับน้า:coolly-0033:

วงศ์สว่างไม่มี95ครับน้า:coolly-0033:
ที่ไหนมีบ้างครับน้าจอห์น ชี้เป้าหน่อยครับ
ตอนนี้เริ่มหายากเชลล์ก็เลิกแล้วมั้งมีตัวใหม่
วี-พาวเวอร์ แก๊สโซฮอล 95 ขอบคุณครับ

อุ่ย ไม่มีเบนซิน95 แล้วน้าจอร์นเติมที่ไหนอ่ะครับ

อุ่ย ไม่มีเบนซิน95 แล้วน้าจอร์นเติมที่ไหนอ่ะครับ
เติม95 เต็มถังครั้งสุดท้ายในบางกอกตั๊งแต่ ม.ค.แล้วยังไม่ได้ไปไหนเลย ปีนี้จะหมดถังหรือเปล่าก็ไม่รู้:coolly-0010:

เติม95 เต็มถังครั้งสุดท้ายในบางกอกตั๊งแต่ ม.ค.แล้วยังไม่ได้ไปไหนเลย ปีนี้จะหมดถังหรือเปล่าก็ไม่รู้:coolly-0010:

ป่านนี้บูดไปแร้วววว

พูดซะอย่างกับอยู่ในป่าในเขาเลย อิอิอิ เมื่อวานผมเห็นปั๊มโนเนมแถวๆรัตนาธิเบตมีนะ 95
เดี๋ยววันนี้ผ่านจะมองจะๆอีกทีคร้าบบ

ปั๊มคาลเท๊กซ์ก่อนเข้าบางกรวย(ท้ายซอย) มี95ขาย ให้หน่วยสวาทไปซื้อประจำ

ปิโตนาส ศรีนคริทร์ ก็ มี อีก 1 ปั้ม ครับ

ก่อนถึง เเยกพัฒนาการ ครับ

สุดท้ายไม่พ้น LPG หรือ CNG แหงมๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม