หวัดดีคับ บิ๊ก คับขอรายงานตัวคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31434
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31434

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: หวัดดีคับชื่อ บิ๊ก คับ บ้านอยู่แถวปากเกร็ดคับ
ขับ cef สีดำแม็กขาวคับ
ถ้าเจอก็บีบแตรทักทายกันบ้างนะครับ(แตรรถนะครับอย่าไปบีบแตรคนข้างๆ):biggrin:

ค้าบ ยินดีที่ได้รู้จกครับ ผอม บอนน่ะครับ ขับ cef สีดำ แมกดำครับ อยุ่แถวแคลายครับ

ยินดีที่ได้รุจักเช่นกันครับ
พ๋มชื่อลองเป็นผู้ทำงานชมรม Cefiro-Thailandอยู่แคลายเหมียนกัล รถสีดำล้อสีทองทะเบียน กน.5944 ..แล้วเป็นส่วนหนึ่งของกลุ่ม Cef@non ครับ
ยังงัยเชิญมาร่วมงานมิตติ้งชมรมครบรอบ 4 ปีด้วยนะครับจะได้รุจักกันมากยิ่งขึ้น...

ยินดีคร๊าบ..บ...บ..

อยากไปอยู่เหมือนกันครับแต่รถยังซ่อมไม่เสร็จเลยครับ

แล้วเจอกันครับบบบบบ

:biggrin: หวัดดีคับชื่อ บิ๊ก คับ บ้านอยู่แถวปากเกร็ดคับ
ถ้าเจอก็บีบแตรทักทายกันบ้างนะครับ(แตรรถนะครับอย่าไปบีบแตรคนข้างๆ):biggrin:
คนชื่อนี้หน้าตาดีทุกคนคับ...ยินดีที่ได้รู้จักคับ
อยู่คนละฝั่ง แต่ก็รักและสามัคคีกันคับ

คนชื่อนี้หน้าตาดีทุกคนคับ...ยินดีที่ได้รู้จักคับ
อยู่คนละฝั่ง แต่ก็รักและสามัคคีกันคับ

หวัดดีเจ๊บิ๊ก...แห่งทุ่ง B-71

เหมือนเคยเห็นชอบจอดริมถนนแจ้งวัฒนะหน้าศูนย์รถยี่ห้ออะไรไม่รู้
แถว ๆ เมืองทองอ่ะ

หวัดดีครับผม เดียวครับอยู่นนท์เหมือนกัน

เคยไปจอดนานแล้วคับ
ตอนนี้ย้ายที่ทำงานใหม่แล้วคับ
จอดตรงนั้นเล่นผมซะเศร้าเลย
ใครไม่รู้แม่มขโมยอินเตอร์ผม
เจ็บใจสุดๆ(จับได้จะฟันให้มือขาดเลนไอพวกนี้)

รูปใครฟะ.... ที่ลงไว้ เด็กใหม่เหรอไง ?

ยินดีด้วยคนที่มาเป็นสาวกเด็กนนท์

:eeek: :redface: :biggrin: :byebye: :tongue: :brick: :burn: :cold:

มาทำความรู้จักคับ:biggrin:

:biggrin: :biggrin: ไม่บอก....แล้วเอาไว้ไปกินเหล้าแล้วจะพาไปนะครับพี่ช้าง:biggrin: :biggrin:

คนนั้นกรูไม่อยากรู้จักหรอก... แต่กรูอยากรู้จักเพื่อนเค้ามากกว่า

ค้าบ ยินดีที่ได้รู้จกครับ ผอม บอนน่ะครับ ขับ cef สีดำ แมกดำครับ อยุ่แถวแคลายครับ

แต่โอ๊ดไม่เคยเจอ นายทั้งสองคนเลย.......โอ๊ด อยู่ซทรายทอง ตรงข้ามสามัคคีครับครับ...

หรือว่า เวลาเราไม่ ตรงกันหว่า....:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม