ขอรบกวนพี่เก๋หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31434
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31434

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:confused: ขอรบกวนพี่เก๋หน่อยครับ พอดีว่าผมใช้เครื่อง 20bo m/t อยู่มันมีปัญหาอยู่ครับ
ผมอยากจะขอคำแนะนำจากพี่เก๋หน่อยครับ
1.ตอนนี้ผมใส่คลัชท์ 25 อยู่แล้วมันลื่น ผมจะใส่คลัชท์ซิ่งหรือเอาของเดิมไปเสริมหวีและทำผ้าทองแดงดีครับ(แบบว่างบน้อยครับช่วงนี้)
2.แล้วผมจะไปซื้อเกียร์จะต้องดูยังงัยครับถึงจะได้เกียร์ 20 โบแท้ๆครับ

:confused: ขอรบกวนพี่เก๋หน่อยครับ พอดีว่าผมใช้เครื่อง 20bo m/t อยู่มันมีปัญหาอยู่ครับ
ผมอยากจะขอคำแนะนำจากพี่เก๋หน่อยครับ
1.ตอนนี้ผมใส่คลัชท์ 25 อยู่แล้วมันลื่น ผมจะใส่คลัชท์ซิ่งหรือเอาของเดิมไปเสริมหวีและทำผ้าทองแดงดีครับ(แบบว่างบน้อยครับช่วงนี้)
2.แล้วผมจะไปซื้อเกียร์จะต้องดูยังงัยครับถึงจะได้เกียร์ 20 โบแท้ๆครับ

(เรามีกะทู้สำหรับถามตอบโดยเฉพาะเลยครับอยากให้ไปถามที่หน้าถามตอบปัญหาน่ะครับเพราะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่ไม่รู้จะได้เข้ามาอ่านได้เป็นความรู้น่ะครับ)

ขอโทษด้วยนะครับ...
แต่จะไปตอบให้ที่หน้ากะทู้ ถามตอบ ปัญหาเครื่องยนต์ K-SPORT นะครับ
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม