++อยากแบ่งความประทับใจให้กับทุกคนครับ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
up ขึ้นมาให้ดูกันอีกที

เป็นคู่ที่น่ารักมากๆเลยคับ เป็นการขอแต่งงานที่แปลกดี

เอ่อ อืม ดแล้วอินน้ำตาไหลเลยว่ะ อือๆ ผู้หญิงน่ารักดี
ชาตินี้กรูจะได้ทำไรแบบนี้มั๊งไม๊เนี่ย

จะจำไว้ทำมั่งนะ

เอ่อ อืม ดแล้วอินน้ำตาไหลเลยว่ะ อือๆ ผู้หญิงน่ารักดี
ชาตินี้กรูจะได้ทำไรแบบนี้มั๊งไม๊เนี่ย

ผมคิดให้เอาไม๊วิธีสุดเซอร์ไพรซ์

แบบน้าต้องเอาสีทองไปพ่นแฟนน้าก่อน
แล้วเอาทินเน่อไปเช็ดออกเป็นคำว่า วิล ยู แมรี่ มี๊..

แล้วก็โดนแฟนน้า บ้องกกหูปั้ปๆๆ

แทนคำว่าเย่ส.. 555

สงไสจะไม่ใด้ว่ะน้า:sweet_kiss: 5555:sweet_kiss:

อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ซึ้งมากมาย

น้ำตาไหนเลย - -"

อิดฉาจังน่ารักชมัด ไม่ใช่วิธีนะแต่เป็นเจ้าสาว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม