• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

12v เดิมๆ หัวฉีดรั่ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 481
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

481

Member
Register
เข้าร่วม
4 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีคราบนำ้มันระหว่างเหล็กกับพลาสติกตรงหัวฉีด แก้ไขยังงัยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือว่าบอกร้านทำก็ได้ครับ

ต้องเปลี่ยนสถานเดียวครับซ่อมไม่ได้ครับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ ซึมๆ ฉ่ำๆ แล้วเอาของ 20โบ ใส่แทนได้ไหมครับ
ปล.ใช้เฉพาะตอนสตาร์ทเครื่อง กับตอนสาระเหยในถังหมดครับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ ซึมๆ ฉ่ำๆ แล้วเอาของ 20โบ ใส่แทนได้ไหมครับ
ปล.ใช้เฉพาะตอนสตาร์ทเครื่อง กับตอนสาระเหยในถังหมดครับ
20 โบมันจ่ายน้ำมันเยอะนะครับ เกรงว่าน้ำมันจะท่วมอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าเปลี่ยนใหม่เลยราคาประมาณเท่าไรครับ ผมหมายถึงของมือสองน่ะครับ

ถ้าไม่อยากเปลี่ยนให้หาซีเมนต์เหล็ก (Part-A และ Part-B ) มาทารอบๆหัวฉีดครับ ก่อนทาทำความสะอาดหัวฉีดก่อน และใช้กระดาษทรายเบอร์ที่ละเอียดสุดมาขัดรอบๆบริเวณที่จะทา(บริเวณรอยต่อระหว่างพลาสติกกับเหล็ก) เมื่อทาเสร็จทิ้งให้แห้งอย่างน้อย 8 ชั่วโมงแล้วนำไปใส่คืน ทีนี้ก็ปรกติแล้วครับใช้ได้ยาวเลย :coolly-0022:

ถ้าไม่อยากเปลี่ยนให้หาซีเมนต์เหล็ก (Part-A และ Part-B ) มาทารอบๆหัวฉีดครับ ก่อนทาทำความสะอาดหัวฉีดก่อน และใช้กระดาษทรายเบอร์ที่ละเอียดสุดมาขัดรอบๆบริเวณที่จะทา(บริเวณรอยต่อระหว่างพลาสติกกับเหล็ก) เมื่อทาเสร็จทิ้งให้แห้งอย่างน้อย 8 ชั่วโมงแล้วนำไปใส่คืน ทีนี้ก็ปรกติแล้วครับใช้ได้ยาวเลย :coolly-0022:
เจลสมาน...ครอบจักรวาล :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม