• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Japan & Rota

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A3001
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A3001

คิดจะบิน บินให้ไกล
Register
เข้าร่วม
25 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
กระผมอยากทราบว่า ล้อ โรต้า กะ เจแปน ต่างกันยัง และ มันดูความต่างระหว่างล้อที่ตรงไหนนัก ถ้าเราจะดู ดูที่ตรงไหน

ใครรู้ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ ขอบพระคุณครับ:coolly-0033:

ล้อ ยุ่นคุณภาพดีกว่า เบากว่าครับ

ล้อ โรต้า เป็นล้อ ก๊อผ เกรด ดี อะครับ

คุณภาพต่างกันแน่นอน

เค๊าว่ากันว่า ให้ดูหลังล้อครับ ตรงแป้นที่ยึดกับดุมล้ออ่ะ
ล้อแท้ยุ่นมันจะลาย ๆ ถ้าล้อ ROTA มันจะเรียบ ๆ
จิงเท็จอย่างไร ลองไปหามาเทียบกันดูนะครับ

อ่อ แต่ทุกอย่างเหมือนกันหมดใช่ป่ะครับ แต่ผมว่าสีมะค่อยเหมือนทะไหร่เน๊าะ

ก็ขอขอบคุณมากๆ

สีมันจะไม่ค่อยเหมือนของแท้ครับ

ลองไปเดินๆมองดูล้อแท้ๆดูคับ จะเหงทันทีเลยว่ามันแตกต่างกัน

555 ขอบคุณทุกๆ คนที่ให้ความรู้ คับ

ดูที่ก้านก็มองออกครับมันมีความต่างกันชัดพอสมควร
คือ ถ้าล้อแท้ก้านมันจะดูดีกว่ามากครับมันยกแบบเนียนๆ
ของก๊อปมันจะยกแบบหักๆอ่ะครับลองสังเกตูดูครับ

ล้อโรต้า มันยิงทรายด้านในครับ คิดว่าน่าจะใช่นะครับเพราะผมใช้อยู่ ส่วนล้อแท้ No Comment

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม