• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Vertex vs. Origin ใส่อันไหนดีคร๊าบ?

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ EdgeMaNizTa
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

EdgeMaNizTa

Register
เข้าร่วม
22 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
Vertex vs. Origin

ช่วยผมเลือกด้วยน่ะครับ ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆ:coolly-0011:
อยากรู้ว่าถ้าเป็นเพื่อนๆพี่ๆจะเลือกตัวไหน

สเปคน่ะครับรถสีบรอนซ์เทาวาง2Jไม่โบ ล้อ18หน้า8หลัง9สีเงาๆ

อยากได้แบบช่องอินเตอร์ไม่ใหญ่เพราะไม่มีจะโชว์

แนวแต่งผมออกกึ่งๆVIP+RACINGเพราะตัดใจไปแนวไหนไม่ได้รักมันทั้งหมด:coolly-0044:
รบกวนด้วยน่ะครับ ยิ่งแนะนำร้านที่สามารถส่งมาต่างจังหวัดได้ยิ่งจักขอบพระคุณมากครับ:coolly-0024:

วอนเดอร์ ครับ รวมทั้ง2ตัว เข้ามาเป็น1

ผมว่าคุณมีตัวเลือกอยู่ในใจแล้วล่ะ แต่ที่ถาม เหมือนโยนหินถามทางไปเรื่อย ๆ
รอดูเสียงโหวต ถ้าถูกใจก้อแล้วไป แล้วถ้ามันไม่ถูกใจคุณล่ะ คุณจะเลือกตามเค๊ามั๊ย
รถเรา แต่งเอาเถอะครับ ดูตัวอย่างคันอื่น ๆ ดูแบบไหนแล้วสวย ถูกใจเรา ไปทางนั้นเลย
ถามคนโน้น คนนี้ ไม่จบง่าย ๆ หรอก คนเราคิดไม่เหมือนกัน

Vertex vs. Origin

สเปคน่ะครับรถสีบรอนซ์เทาวาง2Jไม่โบ ล้อ18หน้า8หลัง9สีเงาๆ

อยากได้แบบช่องอินเตอร์ไม่ใหญ่เพราะไม่มีจะโชว์

เน้นช่องอินเตอร์ไม่ใหญ่ก็คงเป็น Origin แต่อย่างไรก็ขึ้นกับตัวคุณเองครับชอบแบบไหนใส่แบบนั้น..สวยทั้งคู่ หรือ Wonder อีกอย่างก็สวยเช่นกัน แต่ปัญหาอยู่ที่ล้อด้วยนะ หน้าหลัง 8-9 off มากน้อยแค่ไหน ล้นนิดๆ กาลังดี ถ้าหุบเข้าก็จบกันครับ

Vertex Origin หรือจะ Wonder ติดต่อ A31160 - 087 039 2029 พี่หนุ่ม งานเค้าดี ต้นตำหรับ ส่ง ตจว.แบบที่คุณต้องการด้วย

ถ้าเป็นผมแนววีไอพี ต้องเวอเทคงับ แต่ก็ต้องขึ้นอยู่กับเจ้าของรถด้วยครับผม ว่าชอบแบบไหน รถเรา ใจเรา ตัวตนของเรา ลุยงับ

เคยใส่ Origin สภาพนี้มา 2 ปี แต่ก็นะเล่นซะแหก

ตอนนี้เลยมาคบ Wonder ก็พึ่งแหกอีก 555

ใส่ไรก็สวยเพราะรถเรา
เราใช้ เราขับ เราเป็นเจ้าของ
ไม่ต้องคิดมาก555

ไฟล์แนบ

38.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 298
    58.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 301
เปลี่ยนไปเรื่อยๆ เพราะถนนประเทศไทย มันจะทำให้ "หน้าแหก"

ผมก้อใส่ออริจิ้นอยู่ครับ

สวยดีผมชอบ

ผมก็ใส่ออริจิ้นอยู่คับ ชอบมาก
แต่จะขายละ เวลารถมีปัญหาแล้วลำบากคับ
(เอาไว้ใช้วิ่งทางใกลด้วย)

ส่วนตัวผมชอบ vertex ครับ แต่ผมใส่ BN ครับเพราะหน้ามันดูคล้ายสกาย แล้วมันบานนิดหน่อยครับไม่มีคิ้ว แต่จะใส่ TBO1 แล้วครับ(ตอนนี้มันขึ้นห้างไม่ได้ครับ)

ส่วนตัวผมชอบ vertex ครับ แต่ผมใส่ BN ครับเพราะหน้ามันดูคล้ายสกาย แล้วมันบานนิดหน่อยครับไม่มีคิ้ว แต่จะใส่ TBO1 แล้วครับ(ตอนนี้มันขึ้นห้างไม่ได้ครับ)
สลับกับผมแฮะ ส่วนตัวชอบ BnSport แต่หา(สวยๆ)ไม่ได้
แต่ใส่ Vertex เพราะชอบรองลงมา อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
ตัดสินใจแล้วครับ จะใส่ VERTEX
แต่ดันไปได้ยินมาอีกว่ามี Ver.1 กับ Ver.2 จริงหรือเปล่าครับ:coolly-0043:
แล้วถ้าจริงช่วยลงรูปเปรียบเทียบให้ดูหน่อยน่ะครับ

หรือใครที่ใส่อยู่ก็ช่วยเอารูปมาโชว์หน่อยน่ะครับ อยากชมมาก
:coolly-0033:

ตัดสินใจแล้วครับ จะใส่ VERTEX
แต่ดันไปได้ยินมาอีกว่ามี Ver.1 กับ Ver.2 จริงหรือเปล่าครับ:coolly-0043:
แล้วถ้าจริงช่วยลงรูปเปรียบเทียบให้ดูหน่อยน่ะครับ

หรือใครที่ใส่อยู่ก็ช่วยเอารูปมาโชว์หน่อยน่ะครับ อยากชมมาก
:coolly-0033:

ใส่ไปเถอะครับถ้าพี่ชอบ

อริจิ้นสวยดีแต่ต้องระวังมากนะ ขนาดผมระวังมากๆยังไม่วายหน้าแหกเลย5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม