• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามหน่อยครับแถวๆๆ บางนา สมุทรปราการ มีร้านไหนที่รับพับซุ้มล้อหลังแบบสวยๆๆมั้งครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31495
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31495

เครื่องหมายของความชอบ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามนั้น ช่วยบอกที่

ผมหนึ่ง แม่ผมหนึ่ง พ่ออีกหนึ่ง ไปไม่เป็นเลย ครืดๆๆๆๆ ตลอดทาง

ถ้าซุ้มเดิมไม่ตีโป่รง ก็หาแม่แรง ฆ้อน ถุงมือผ้า ถอดล้อ ซัดเองเลยครับ ผมก็ทำเอง

ซ.วัดด่าน ไปถามพี่อู๊ดเอาน่ะ....

ประสบปัญหาเดียวกันเลยครับ ของผม ล้อ gtr ยาง 215/55/16 ติดซุ้ม ข้างขวาข้างเดียว ข้างซ้ายไม่ติด :coolly-0007: เป็นงง ครับ ติดไม่มากนะ นิดเดียว ครืดๆๆๆๆๆ

ประสบปัญหาเดียวกันเลยครับ ของผม ล้อ gtr ยาง 215/55/16 ติดซุ้ม ข้างขวาข้างเดียว ข้างซ้ายไม่ติด :coolly-0007: เป็นงง ครับ ติดไม่มากนะ นิดเดียว ครืดๆๆๆๆๆ
โช๊คแตก หรือสปริงล้าหรือป่าวครับ ผมก้อเป็น
แอ๊ ๆ ๆ

http://www.youtube.com/watch?v=DDTK9IjKIYU

ผมทำตามนี้อะ ก็เนียร์ดี อุอุ

• กระทู้ ผู้เขียน
แล้วไอ้ผมจะมีสีพ่นเก็บแบบมันไหมอะ อิอิ

แต่แนวดีเด้วได้ผลยังงัยเด้วเอามาลงให้ดูกัน

ผมใช่แต่ท่อ นะพี่ ไม่ได้ใช้ค้อน

แต่สีมันก็จะหลุดเหมือนกันด้านในอะ ทางทีดีต้องกรีดบังคับแตกก่อน
สีมันจะได้ไม่แตกลามออกมาด้านนอก แล้วก็เอาท่อเหล็ก หมุนๆๆๆ งัดๆหมุนๆๆ

ก็ok แล้วอะครับ แล้วก็พ่นสีเก็บด้านในหน่อย เอาแค่ใกล้เคียง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม