• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

DIY เท้าแขนเสริม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31804
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31804

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
3 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องจากซื้อวิทยุเป็นแบบ2DINมาก็เลยต้องถอดที่วางแก้วเดิมออก พอจะหาที่เท้าแขนเสริมราคาก็แรงไปหน่อย(เก็บตังค์ไว้เที่ยวสงกรานต์) ช่วงนี้ก็เลยทำDIYนี้ใช้ไปก่อนน่ะครับ
รายการอุปกรณ์
1.กล่องDVD 2 กล่อง(รุ่นเก่าๆหน่ิอยครับเพราะว่ามันหนาๆดี)
2.กระดาษกาวสองหน้่า
3.คัตเตอร์
4.แกรกๆ ไม่รู้ว่าเรียกว่าอะไรเอามาติดที่กล่องและก็ที่เท้าแขนเดิม(เพื่อถอดเก็บได้)
เอาเป็นว่าชมรูปเลยละกันครับอิๆ

ไฟล์แนบ

38.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
    35.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115
    34.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 108
    36.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    34.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
    30.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
    35.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    33.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
    31.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
    32.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
    31.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
แก้ไขล่าสุด:

ขอปรบมือ.......อย่างแรง(กับความคิดที่สร้างสรรผลงานดีมีคุณภาพแบบนี้คับ):coolly-0045:
ปล.แกรกๆนี่เค้าเรียกกันว่า....ตีนตุ๊กแกคับ

สุดยอดจริงครับ

ของผมก็ไม่มีที่วางแก้วเหมือนกันต้องเอาแบบอย่างบ้างแล้ว

ไอเดียสุดยอด ขอปรบมือให้ดังๆครับ :coolly-0003: :coolly-0039:

...แหร่มลัน...

:coolly-0003::coolly-0005::coolly-0009::coolly-0044:

สวัสดีปีใหม่ไทย ขอให้สงกรานต์นี้เที่ยวให้สนุกกันทุกท่านครับ

เจ๋งมากคับ กับความคิดเข้ากันกับยุคที่ต้องประหยัด

คิดได้ไง เยี่ยมเลยเอามั่งๆ ทำไม่ยากด้วย

สุดยอดเลยคับ เก่งมากคิดได้ยังไง

สุดยอดเลยครับพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีทำขายมั้ยครับ ตรงรุ่นแบบนี้ รุ่นแควกๆ ไอเดียเจ๋งจริงๆ

สุดยอดดดด เท้าแขนเสริมLimited

เบียร์ไม่หก แล้วทีนี้ 555

มีทำขายมั้ยครับ ตรงรุ่นแบบนี้ รุ่นแควกๆ ไอเดียเจ๋งจริงๆ
สงสัยต้องเปลี่ยนกระทู้เป็นDIYเท้าแขนแควกๆ อ่ะๆๆๆ

ไอแควก ๆ เนี่ย ชื่อเป็นทางการเค๊าเรียก เวลโครเทป มั๊งนะ
ถ้าผมจำไม่ผิดอ่ะ

นับถือ นับถือ

สุดยอดไปเลย

ทำใช้บ้างดีกว่า Good Idea มั๊กๆ

ไอแควก ๆ เนี่ย ชื่อเป็นทางการเค๊าเรียก เวลโครเทป มั๊งนะ
ถ้าผมจำไม่ผิดอ่ะ

ที่ร้าน B2S มีขายนะของ 3m

ว่าแต่เวลาขับมันจะมีโอกาษดิ้นไม๊อ่ะ กลัวหก 555

แต่ขอบอกสุดยอดมากๆๆครับ อัพให้ครับ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม