ถามหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31627
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31627

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
วิทยุตรงกลางคอนโซล 24 วาล์วใส่ยังงัยอ่ะคับใส่อะไรก่อน-หลัง ขายึดก่อนหรือคอนโซลกลางก่อนอ่ะคับ งง :verwirrt:

วิทยุตรงกลางคอนโซล 24 วาล์วใส่ยังงัยอ่ะคับใส่อะไรก่อน-หลัง ขายึดก่อนหรือคอนโซลกลางก่อนอ่ะคับ งง :verwirrt:

ถอดที่ท้าวแขนก่อนคับ

จากนั้นเปิดแก๊ะที่เขี่ยวบุหรี ขัยน๊อตที่ครอบฝาคันเกียร์

แล้วก็ค่อยขัน๊ีอตตัวคอนโซลชั้นบนอ่ะคับ (คอนโซลจะมี 2 ชั้นอ่ะคับ มันแยกกันได้)

จากนั้นก็สบายแล้วคับ

อยากช่วยเหมือนกันนะครับแต่พอดีของผมเป็น12v...:dribble: :dribble: :dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
ถอดที่ท้าวแขนก่อนคับ

จากนั้นเปิดแก๊ะที่เขี่ยวบุหรี ขัยน๊อตที่ครอบฝาคันเกียร์

แล้วก็ค่อยขัน๊ีอตตัวคอนโซลชั้นบนอ่ะคับ (คอนโซลจะมี 2 ชั้นอ่ะคับ มันแยกกันได้)

จากนั้นก็สบายแล้วคับ<!-- / message --><!-- sig -->
อยากช่วยเหมือนกันนะครับแต่พอดีของผมเป็น12v
ขอบคุณมากคร้าบบบ:burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม