......เซ็ตทามเมอร์.........

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครใช้ทามเมอร์รุ่นในรูปบ้างครับ....
น้องที่นี่..ซื้อมือ2มาใช้แล้ว SPD มันขึ้น X 2 น่ะครับ
แบบว่าวิ่ง 60 มันขึ้น 120
มัยมันเป็นอย่างนี้ครับ...
ไม่ทราบว่าการจะตั้งเซต SPD เซตยังงัยครับ...
ใครมีคู่มือภาษาไทย หรือแปลเป็นไทยแล้วมั่งครับ..

ไฟล์แนบ

30 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 385

อีกนิดนึงครับ...
บางครั้งจอดรถแล้วดับเครื่อง ทามเมอร์มันไม่ทำงาน
รถเครื่องดับเลย ไม่วอมดาวน่ะครับ
แต่เป็นบางครั้งนะ...ตั้งไว้30วิ ไม่ได้ตั้งออโต้
มันยังงัย...ทราบสาเหตุมั๊ยครับ

หึหึ ถ้าตั้งไว้แล้วมันไม่ดับเป้นบางครั้งมันใกล้จะไปแล้ว
คงอยู่ได้อีกไม่นาน

จะพังใช่ไหม ขอน่ะ

นั่นดิ บอร์ดใกล้พังแระ...

เจอสาเหตุแล้วคับ...
ทามเมอร์ไม่เป็นรัย..
เพราะลองมาสับเปลี่ยนกะรถผมแล้ว ใช้งานปรกติ..
คงเป็นที่กล่อง หรือรถคันนั้นเองน่ะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม