• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถ้าวางrb20boใช้งบประมานเท่าไหร่ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311308
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311308

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าวางrb20boใช้งบประมานเท่าไหร่ครับ
ต้องแปลงอะไรหรือปล่าว
ต้องวายสายใหม่ไหมครับ
<คำถามผมเริ่มเยอะพวกพี่อย่างเพิ่งเบื่อนะอิอิ>

งบ ไม่แน่ใจ แต่ไม่ต้องแปลงอะไรมาก

สายไฟวายใหม่ จบสุด

• กระทู้ ผู้เขียน
ราคามาตรฐานเครื่องพร้อมวาง วายริ่ง พร้อมอุปกรณ์มาตรฐานอยู่ราว ๆ 40 - 45K ครับ
จะมากจะน้อยกว่านี้ขึ้นอยู่กับของแต่งแล้วล่ะ

ราคามาตรฐานเครื่องพร้อมวาง วายริ่ง พร้อมอุปกรณ์มาตรฐานอยู่ราว ๆ 40 - 45K ครับ
จะมากจะน้อยกว่านี้ขึ้นอยู่กับของแต่งแล้วล่ะ

20โบ เศษตังพ่อ ของน้องหมี หมดไปเยอะกว่า25 ป๋มอีก อุอุ แต่ก็แรงกว่า ป๋มด้วย 555

20โบ เศษตังพ่อ ของน้องหมี หมดไปเยอะกว่า25 ป๋มอีก อุอุ แต่ก็แรงกว่า ป๋มด้วย 555

แรงที่ไหนกันคับพี่เก้ง รถจ่ายกับข้าวมันจะไปแรงได้ไง

หมดไปเยอะแต่เวลาไม่ดีเนี่ยสิ เซงเป็ดเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม