++มีล้อ ENKAI ขอบ 15" 4/114.3 ออฟเซ็ทล้น ๆ มานำเหนอครับ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายล้อ ENKAI ไม่ทราบรุ่น ลาย 8 ก้าน สีขาว
ขอบ 15 นิ้ว 4 รู 114.3
หน้ากว้าง 6.5 นิ้ว ออฟ +35
หลังกว้าง 6.5 นิ้ว ออฟ +15 ติดยางซอฟท์ของ MICHELIN มาให้ด้วย ( สภาพยางไม่ดีแล้ว )
ออฟเซ็ทนี้น่าจะล้นนิดนุงนะ
สภาพโดยรวมดีครับ มีตำหนินิดหน่อย ตามนี้
- มีรอยดุ้งที่ขอบนอกเล็ก ๆ 1 วง
- โดนน้ำมันเบรค สีร่อน ๆ เล็กน้อย 1 วง

เคาะราคาขายที่ชุดละ 12,500.- ครับ
สนใจโทรมาสอบถามได้
0817729909 ออย
ดูของได้แถว ๆ อ่อนนุช ลาดกระบัง หรือซอยเสนา / โชคชัย4

attachment.php

ไฟล์แนบ

38.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,749
แก้ไขล่าสุด:

กิเลสแท้ T-T

ล้อน่าจะเป้นล้อรถแข่งด้วยนะ

แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้า 4 รู 100 มีโดน งานมากๆครับ

up ให้ ใจผมยังไปทาง เรโท ถ้าไม่มีโดน ค่อยคุยกัน

ล้อน่าจะเป้นล้อรถแข่งด้วยนะ
เออเด่ะ ดูจากยางอ่ะ

แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้า 4 รู 100 มีโดน งานมากๆครับ
ถ้า 4 รู 100 ป่านนี้แม่งไปนานแระ

up ให้ ใจผมยังไปทาง เรโท ถ้าไม่มีโดน ค่อยคุยกัน
หึ ๆ นี่ยังเรสโทรไม่พอใช่ม่ะ

ถ้าคนซื้อ อยากได้จริงๆ มันส่งไปอุดแล้วเจาะใหม่เป็น4รู100 ได้

:coolly-0044:ไม่มีบัตรอ่ะ

บัตรมี แต่ สเปกล้อไม่ได้ ...

ขายแล้วนะค๊าบบบ
กิ๊ว ๆ ๆ ๆ

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม