ขาย ดุม31 เจาะ 5 รูแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ดุมเดิม a31 abs เจาะมาเคยใส่แล้วไม่สั่นปรกติดี แต่เปลี่ยนมาใส่ 5 รู จริง

สภาพลูกปืนดีข้าง ฝืดข้างขายตามสภาพ เอาแค่ค่าเจาะรู

ขาย 1000 บาท (แถมน็อตตัวผู้แบบยาว อีก 10 ตัว)ของใหม่

1000 บาทเท่านั้น อยู่แถวดาวคะนอง ให้ส่งไปรษณีย์ ขอ 200 บาทจะแพ็คให้

อย่างดี :coolly-0023:

4 ล้อเลยไหมครับ พี่โอ

• กระทู้ ผู้เขียน
มีแต่2 ล้อหน้าสิครับคุณน้อง อันหลังคุณน้องก็ใส่สกายไปสิครับ อันหลังก็มีแต่มันเจาะ 4 รูไม่ได้ครับ อยากได้จะแถมให้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม