วิธีแก้ไวรัสที่มาทาง msn นะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31652
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31652

น้องส้มจี๊ด!!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมแก้ได้แล้วครับ

มันใช้ชื่อ winsyshp ผมเห็นไฟล์มันน่าสงสัยเป็น.exeแต่

เป็นรูปไฟล์ภาพอยู่ใน c://windows

เลยเข้าไปปิด winsyshpใน task manager

แล้วเข้า start>Run>msconfig>start up ติ๊กเครื่อง

หมายออกจากwinsyshp OK

จานั้นเข้าไป c://windows// ลบไฟล์ img317.zip กับ

winsyshp ออก

รีสตาท ไม่เจอมันแล้ว ^^

หมีลองแล้วหาย พี่น้องคนไหนโดนก็ลองใช้วิธีนี้ดูนะคับ

ปล. นำมาจากเวป pantip นะคับ

อาจจะงงกับวิธีด้านบน ^^^^^^^^

งั้นลองทำตามวิธีนี้ดูนะครับ รับรองได้ผล 100% ครับ

ไฟล์แนบ

2.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม