• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

น้ำมันเฟืองท้ายลิมิเต็ด ใช้กี่ลิตรครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cefcm
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefcm

Member
Register
เข้าร่วม
10 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีจะเปลี่ยนน้ำมันเฟืองท้ายอะครับ
อยากทราบว่าเฟืองท้าน sky ใช้กี่ลิตรครับ
เมื่อกี้ไปค้นของเก่าเหลืออยู่ประมาณ 750 ซีซี เมื่อ 2 ปีที่แล้ว
ไม่อยากซื้อมาเกิน และไม่อยากเหลือเก่าเก็บครับ
คิดว่าซื้ออีก 1 กระป๋อง (1 ลิตร)จะพอไหมครับ

พอดีจะเปลี่ยนน้ำมันเฟืองท้ายอะครับ
อยากทราบว่าเฟืองท้าน sky ใช้กี่ลิตรครับ
เมื่อกี้ไปค้นของเก่าเหลืออยู่ประมาณ 750 ซีซี เมื่อ 2 ปีที่แล้ว
ไม่อยากซื้อมาเกิน และไม่อยากเหลือเก่าเก็บครับ
คิดว่าซื้ออีก 1 กระป๋อง (1 ลิตร)จะพอไหมครับ
ใช้2กระป๋อง เหลือหน่อยนึง
แนะนำ
น้ำมันที่เปิดแล้วถ้าเกิน1ปีไม่ควรเอามาใช้
แต่
ถ้าจะใช้ก็ตามสะดวกครับ:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

46.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 178
2ขวดเหลือ ตามนั้นครับ ผมพึ่งเปลี่ยนมาวันนี้เองอิอิ

เพิ่งไปเปลี่ยนมาวันนี้เหมือนกัน ประมาณหนึ่งลิตรครึ่งอะค่ะ

2 ลิตรไม่เกิน ฟันธง

ไม่ถึง2ลิตร แต่ผมจะเติม2ลิตร

เติมเกิน ไม่ดีนะคับ มานจาร้อน

กรรมแล้ว เติมแบบนี้มาตลอด เพราะรู้สึกว่า lsd มันจับมากกว่าเติมปรกติ

เดี๋ยวออกไป ถ่ายทิ้งก่อง

แล้วน้ำมันเฟืองท้ายธรรมดาใช้กับแบบ LSD ได้ไหมครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้ไปโดนมาแล้วครับ สองลิตรพอ ตามข้างบนกล่าว
เพนซอยหัวจรวด 80-90 สองขวดไม่เกิน 500
ขอบคุณมากครับ cef-thai

แล้ว LSD มันต้องใช้น้ำมันเกรด อะไรเหรอ 75w90 หรือป่าวครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม