ถึงชาวคณะนนท์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31445
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31445

I/'/m Deaw-sj
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอแจ้งเบอร์โทรศัพท์เพิ่มเติมของกระผมเอง 085-8382277 เบอร์เดิมก็ยังใช้อยู่นะครับ

แล้วพี่น้องท่านใดใช้โทรศัพท์ระบบ True move Orange โพส์แจ้งเบอร์ไว้ด้วยนะครับ:byebye: :byebye: :byebye: :byebye:

แล้วทำไม ต้องมีสองเบอร์ว่ะท่าน อ่ะๆ มีความลับเหรอ ไม่อยากบอกใครอ่ะป่าว อิ อิ

สงสัยมีกิ๊ก ระวังอาจารย์รู้นะ ฮ่าๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่ใช่ ๆ ไม่มีอะไรจิงๆนะ ไม่ใช่ ๆ

มี TRUE MOVE ว่ะ
แต่จำเบอร์ไม่ได้ซักที
ใช้โทรออกอย่างเดียว

ฮิฮิฮิฮิฮิ คนมีพิรุตนี่ห่วา

มีแต่ Remove ง่ะ ใช้แทนกันได้ป่ะ เดียว..:smile:

มันต้องมีเงื่อนงำ...อืม

อิอิ.............

พฤติกรรมน่าสงสัยนะคุณครูคับ

:biggrin: .......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม