Happy Birth Day A31637...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31672
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31672

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอให้น้องมีความสุขมากๆ ในวันเกิดและตลอดไปทุกๆวันนะคับ..ใช้a31 ด้วยกันไปนานๆๆๆๆๆ และให้ผอมๆๆลงด้วยนะ

ไม่รู้จัก A31637 มาก่อน เลยไม่รู้ว่าเป็นใคร แต่ยังไงก็ HBD ด้วยคนครับ มีความสุขมากๆ นะคร๊าบ

เอ้า...สุขขี สุขขลัง ปึ๋งปั๋ง ตั้งเด่

HBD ด้วยคนค๊าบ...ขอให้มีความสุขมากๆนะค๊าบบบบบบบ...:smile:

HBD ด้วยคน มีความสุขมากๆ นะคร๊าบ <!-- / message --><!-- sig --]

hbd ด้วยเหมือนกันครับ

ในส่วนตัวผม ผมยังไม่รูจักเจ้าของวันเกิด
เลยคับ ยังงัย อยากให้แนะนำตัวนิดนึง
จะได้รูจักกัน...

สุขสันต์วันเกิดด้วยนะครับ Happy birthday จ้า

สุขกระสันต์วันเกิดนะคั๊บ

อ้าวววว....ชนนนนน

ด้วยคนครับ

มีความสุขมากๆครับ ร่ำรวยๆๆๆๆๆ

เจ้าของวันเกิดเค๊าชื่อวันชัยฯ เปิดอู่อยู่หาดใหญ่ กำลังรวบรวมสมาชิกจะขอตั้งกลุ่ม Cef@หาดใหญ่
ยังงัยก็ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดนะครับ ถ้ามีโอกาสไปเยือนหาดใหญ่จะเข้าไปถล่ม..ครับ

HBD ด้วยคนนะครับ เฮง เฮง ขอ ให้ รวย ๆ

HBD คับ เปิดอู่ที่หาดใหญ่หรือ เพื่อนผมก้อมีอยู่ที่นั่นเห็น cef- แรงๆหลายคันไม่รู้หนึ่งในนั้นหรือป่าว....วันก่อนกะไปหาเพื่อนที่หาดใหญ่แต่ดันไปถึงชมพรซะก่อนเลยหมดแรงไปไม่ถึงหาดใหญ่เลย..5555:wink: :wink: :wink:

ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกๆคนที่ร่วม HBD ครับ a31637 อยุ่หาดไหญ่ ชื่อ วันชัย อินทนิน หรือ ชื่ออู่ช่างวัฒน์ ขอแนะนำตัวครับ 0813888233 0833999320

HBD คับ เปิดอู่ที่หาดใหญ่หรือ เพื่อนผมก้อมีอยู่ที่นั่นเห็น cef- แรงๆหลายคันไม่รู้หนึ่งในนั้นหรือป่าว....วันก่อนกะไปหาเพื่อนที่หาดใหญ่แต่ดันไปถึงชมพรซะก่อนเลยหมดแรงไปไม่ถึงหาดใหญ่เลย..5555:wink: :wink: :wink:
เสือกจอดแวะล่อกันข้างทางซะก่อน เลยหมดแรงอ่ะดิ

ไมรู้จัก แต่ Hbd ขอให้มีความสุขมาก ๆ กิจการ การงานรุ่งเรือง

มีความสุขครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม