สมาชิกใหม่ครับยินดีที่ได้รู้จัก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31679
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31679

medmangluk
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หวัดดีครับ ผม บอน สมาชิกใหม่นะครับ
บังเอิญวันนี้เพิ่งไปเอาสติ๊กเกอร์ cefiro-thailand จากพี่ลอง
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ อยู่แถวแคลายหนะครับ
ขับ cef สีดำ แมกซ์ดำๆ ว่างๆ บีบแตรไล่ได้นะครับ เพราะขับเป็นเต่าเลย 5555+

ปล.ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน่ะครับ :sweet_kiss:

ยินดีต้อนรับคับ ผม หมี อยู่ แถว บิ๊ก ซี ติวานนท์ เจอทักด้าย รถสีเหลือดหมู แม็ก ขาว อย่ามาดูดตูดนะ เพราะรถไม่แรง

คนในรูปเนี่ย ใครเหรอคับ 55

5555 ไมจ๋ายยยยย แหม ฮากันกะเหลือเกิน

ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand และกลุ่มCef@non ครับ
งานต่อไปสำหรับกลุ่ม Cef@non
26 ส.ค. งานแต่งนายเดียว A31445 ที่สโมสรการประปานครหลวง ประชาชื่น
8 ก.ย. งานมิตติ้งชมรม Cefiro-Thailand ครบรอบ 4 ปี อาคารอเนกประสงค์บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด แจ้งวัฒนะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand และกลุ่มCef@non ครับ
งานต่อไปสำหรับกลุ่ม Cef@non
26 ส.ค. งานแต่งนายเดียว A31445 ที่สโมสรการประปานครหลวง ประชาชื่น
8 ก.ย. งานมิตติ้งชมรม Cefiro-Thailand ครบรอบ 4 ปี อาคารอเนกประสงค์บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด แจ้งวัฒนะครับ

นายเดียวหน้าตาเป็นไงครับ ยังไงก็ยินดีด้วยนะครับ :wink:

aoa_japan จรัญ94/1 ว่างมาได้นะจ๊ะ..:wink:

555 ขอบคุณมากครับ กลุ่มนนท์นี่มีกันทั้งหมดถึง 100 คันไหมครับ
ดูอบอุ่นดี

555 ขอบคุณมากครับ กลุ่มนนท์นี่มีกันทั้งหมดถึง 100 คันไหมครับ
ดูอบอุ่นดี

จะมี100 คัน รึว่า แค่ 10 คัน ก็อบอุ่นเหมือนกันครับ

ไอ้จูดล่ามกมัน ผิดศิลเมียชาวบ้านเขา แล้วผู้หญิงในรูปเขาคือใครกันมีเบอร์ ปะ

ไอ้จูดล่ามกมัน ผิดศิลเมียชาวบ้านเขา แล้วผู้หญิงในรูปเขาคือใครกันมีเบอร์ ปะ
หึหึ พ่อคนดี

ปล.น้องเค้าฝากมาถามว่า ทำเค้าท้องแล้วไม่รับเหรอ ก้อย 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม