ขายยางไซส์ 285/45/18 ครับ(ใส่กระบะกำลังงามเลย)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31500
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31500

เซฟผี สีเหลือง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายยางไซส์ 285/45/18 ครับ
ของกู๊ดเยียร์ ดอกหนาๆเลย คู่ละ6000ครับ(เมดอิน เยอรมันนี)
ของพีราลี่ ดอกหนาๆเช่นกัน คู่ละ6000ครับ(เมดอิน เกรทบริทเท่น)
รูปมาแล้วครับ ถ่ายจากมือถือไม่ชัดเท่าที่ควร แต่สภาพไม่มีผิดหวังแน่นนอน
สนใจติดต่อ 0891636061 เล็กครับ ตลอด24ชั่วโมง
โทรย้ำๆหน่อยนะครับ ช่วงนี้ทรูมูฟระบบไม่ค่อยดี

แก้ไขล่าสุด:

รู้จักใครมีฟอร์จูนเนอร์ล้อ18" ก็ช่วยแนะนำกันด้วยนะครับ

รูปด่วนครับ เพื่อนผมสนใจ

รูปมาแล้วววครับบบบ

ไฟล์แนบ

91 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 391
    82.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 402
    71 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 291
    76.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 259
++++++++++++++++

++++++++++++++

++++++++++++++++++++++++++

++++++++++++++++++++++++++++++

+++++++++++

หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึ

ถ้าแก้ม40อ่ะ น่าสนใจมากเลย..........อิอิ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ

++++++++++++++++++++++

+++++++++++++++++++++++++++

โครตใหญ่เลยพี่เล็ก สบายดีไหมครับ

ซำบายดีแค่ไม่มีตังใช้อย่างเดียว อิอิอิ

+++++++++++++++++++++++++

จัดไปครับ สภาพดีสมราคา

สวยคมสมราคา ช่วยซื้อหน่อยครับ หรือใครมี 235/40/18 มาแลกมาเทินได้ครับ

มาก่อนได้เลือกก่อนนะครับ ถ้าจะเหมาเดี๋ยวให้ราคาพิเศษ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม