cefiroกระบะ ลงรูปนิดๆเผื่อมันจะดูได้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ maimyspace
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

maimyspace

Register
เข้าร่วม
6 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

โปรเจค2....
picture.php

picture.php

picture.php

รูปขึ้นมั้ย?? ถ้ายังกรูรูรูรู......ไม่ทำแล้ววววววครับพี่น้อง

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

โปรเจค2....
picture.php

picture.php

picture.php

รูปขึ้นมั้ย?? ถ้ายังกรูรูรูรู......ไม่ทำแล้ววววววครับพี่น้อง

ถ้าอัพจากเวปช่วยอัพโหลดหน้าจะขึ้นน่ะครับ

หรือ สงรุปมาให้ผมก็ได้ครับ [email protected] เด๊วช่วยลงให้ครีบ

• กระทู้ ผู้เขียน
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

ลองวิธีใหม่ลงในเม้นนี่แหละ รูปขึ้นยังครับเม้นบอกที

แก้ไขล่าสุด:
งั้นเอา วิธีน่ะนี้ครับ

ผมอัพแบบนี้แล้วได้อ่า คือ

เข้าเวป http://www.uppicweb.com/massupload.php นี้เลย

แล้วผมก็กด อัพโหลดรูป แล้วก็เอารูปลงไป อัพมันขึ้นไปในเวปของเค้า

แล้วเค้าก็ จะมีโค้ด ให้ หลายแบบเลย ผมก็เลือก BB Code [full imgge]

ผมก็เอาก๊อป Code นั้นมาเลยทั้งหมดแล้วก็ วางลงใบในนี้เอง แล้วก็กด ส่งข้อความ

มันก็จะได้ดังภาพข้างล่าง

งั้นเอา วิธีน่ะนี้ครับ

ผมอัพแบบนี้แล้วได้อ่า คือ

เข้าเวป http://www.uppicweb.com/massupload.php นี้เลย

แล้วผมก็กด อัพโหลดรูป แล้วก็เอารูปลงไป อัพมันขึ้นไปในเวปของเค้า

แล้วเค้าก็ จะมีโค้ด ให้ หลายแบบเลย ผมก็เลือก BB Code [full imgge]

ผมก็เอาก๊อป Code นั้นมาเลยทั้งหมดแล้วก็ วางลงใบในนี้เอง แล้วก็กด ส่งข้อความ

มันก็จะได้ดังภาพข้างล่าง

รู้นะว่าอยากดูอ่ะ 555+++ พี่ก้ออยากดูเหมือนกัน อิ อิ อิ :coolly-0046::coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม