ถาม เรื่อง ......

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31427

ก็แค่ NC30
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ว่า พี่ น้องทั้งหลาย

ติด ฟิม หระจกหน้าของอะไรกันอ่ะ

V KOOL เท่าไรครับ แบบ ใส่ อ่ะ

และ คู่ หน้าด้วย

ขอบคุณครับ

น้อง ยู:biggrin:

อยากรู้ว่า พี่ น้องทั้งหลาย

ติด ฟิม หระจกหน้าของอะไรกันอ่ะ

V KOOL เท่าไรครับ แบบ ใส่ อ่ะ

และ คู่ หน้าด้วย

ขอบคุณครับ

น้อง ยู:biggrin:

ไม่รุเพราะไม่ได้ติด....กั้บ..

แล้วติดของไรกันอ่ะ

เด๋วตูเช็คมาให้ มีคนรู้จัก
เอาแค่บานหน้า กะ กระจกข้างคู่หน้าใช่ม่ะ

ครับ

อยากรู้ ราคา

สู้ ไหว เปล่า

เอามืดๆดีกว่าครับ บ้านเราอากาศมันร้อนนน

ไมได้ติด บานหน้า แต่รอบคันติดชาแดง ติดโดยร้านที่โพสใน RCWEB

ที่พี่ต่อเอา Link มาลงให้ชมอะครับ

แล้วบานหน้าไม่ติด ไม่ร้อนเหรอครับ

แบบ ว่า อยากได้ ใสๆ แม่มีปรอด แบบ เบ็น อ่ะ

บานหน้าติดลามิน่า 60% กั๊บ..1,500 กั๊บ :smile:

ผมติด 3 บานหน้า 40% 3 บานหลัง 80%

ปล. บานหลังติดเต็มแผ่นเดียวยันด้านบน ทับตรงเม็ดไขปลาด้านบนด้วย

แต่ ติดทับกระจกเขียวน่าเสียดาย

ไฟล์แนบ

47.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
    49.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
    41.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
    35.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
อยากได้ หน้า ใส อ่ะ จองไรมั่ง ที่ไม่ร้อน อ่ะ

หน้าไม่ได้ติด แต่ บานที่เหลือติดหมด....เจอแดดส่องหน้า แอร์แทบไม่เย็นเลยครับ.:sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม