ใครมีพัดลมหม้อน้ำ volvo บ้างช่วยผมหน่อยครับบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ aumvogue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

aumvogue

Register
เข้าร่วม
14 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องการซื้อพัดลมหม้อน้ำของ volvo 940 ที่ตัวใหญ่ๆอ่ะ มาใส่ รถผม cef 2j ครับ รถผมความร้อนขึ้นตลอดเลย ตัวเดิมเอาไม่อยู่แล้วววครับ รบกวนช่วยหาให้ผมหน่อยครับ เสนอราคามาก้อแล้วกันนะครับ ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับบบ

เหนน้าเก๋(สาย3) แกเตรียมไว้ให้แล้วม่ายช่ายหรอ....วันก่อนเหนอยู่ งิงิ

เชียงกงไงของบาน ตัวประมาณ 2500-3000 บาท ขึ้นอยู่ที่สภาพ

ที่น้าเก๋ยังหาไม่ได้เลยง่ะ ต้องไปหาซื้อเองไม่รุ้จะไปดูที่ไหน ช่วยแนะนำทีครับ

ทางไปสะพานพระราม5 ครับ จะมีเชียงกงของรถยุโรปอยู่ ถ้ามาจากเส้นกาญณา อยู่ทาง
ขวามือ ทางซ้ายมือตรงข้ามกันก็ เจ้าของเดียวกัน แต่ไม่เปิดขายของ ลองไปดูครับ

หาของได้แล้วครับ โดนไป3500 เสียดายตังอ่ะ แต่จำใจ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม