ใครรุจักร้านติดฟิล์มa31บ้างคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ petchsuwat
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

petchsuwat

Register
เข้าร่วม
18 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีคับผมเด็กใหม่นะคับ อยู่เอกชัย4 คับก็อยากได้ร้านติดฟิล์มไม่แพงนะช่วยบอกหน่อยนะคับ :embarrassed:

อยากได้ของอะไรครับ โทรมาละกัน 086-9902220:byebye:

อยากได้ราคาเท่าไร จะได้แนะนำถูก

ผมอยากได้ราคาประมาณ1500นะอยู่แถวจอมทองนะ

ผมอยากได้ราคาประมาณ1500นะอยู่แถวจอมทองนะ

จ๊ากกกกกกกกกก 1500 จะติดกี่บานอ่ะครับ

Lamina รอบคันบานหน้าเต็มติดกันอยู่ประมาณ 3500-4000 อ่ะ

1500 คงจะได้แค่บานหน้าอย่างเดียว เหอๆๆ

เพื่อนเคยไปติดครึ่งคันหลัง สไตล์ญี่ปุ่น
ดำ80 ไม่มียี่ห้อ900บ.

หายากจัง 1500 รอบคัน ถ้าไม่เอาบานหน้าก็ยังพอจะหาได้

ฟิล์มที่ดีไม่ใช่ฟิล์มสีทึบ หรือสีดำนะคั๊บ
แต่เป็นฟิล์มที่มี % กันร้อนได้มาก ๆ มากกว่า
ลองเลือก ๆ ดู

ผมไม่เอาบานหน้านะครับ
ขอแค่1500นะ
แบบญี่ปุ่นนะ

แน่ะนำให้หน่อยนะครับ ผมอยยากติดเต็มที่แล้วนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม