• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องแรคหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pach
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pach

Register
เข้าร่วม
19 ม.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่าแกนแรคเป็นรอยมากอ่ะครับเยิ้มเลย ของผมใส่ของ200sx ซ่อมได้ป่าวครับ หรือจะเปลี่ยนใหม่ดี แล้วแรคสกายลายใส่ได้ป่าวครับ ช่วยแนะนําหน่อยครับ

คือว่าแกนแรคเป็นรอยมากอ่ะครับเยิ้มเลย ของผมใส่ของ200sx ซ่อมได้ป่าวครับ หรือจะเปลี่ยนใหม่ดี แล้วแรคสกายลายใส่ได้ป่าวครับ ช่วยแนะนําหน่อยครับ

ซ่อมได้ครับแต่

ค่าซ่อมชุบแกนใหม่ 1000 อัพ
ค่าซีลโอริงชุดซ่อม ไม่รู้มีของห้างให้เบิกป่าว
ค่าแรง
ค่าน้ำมัน

รวมๆกันแล้วแพงกว่าค่าตัวมันอีก

แรค r32 ใส่ได้ครับ แต่แนะนำหาตรงรุ่นใส่จะดีกว่า

พวกซีล โอริงต่างๆของห้างเลิกคิด ค่าตัวแพงมากชุดนึงประมาณ สี่พันกว่าได้ แถมยังไม่มี
ซีลที่วาล์วตัวเล็กสองตัวอีก แ่ล้วที่ซ่อมแล้วไม่จบก้อไอ้ซีลสองตัวนี้แหละที่มันรั่ว

แล้วทําไมเครื่อง 1jz เปลี่ยนแรคด้วย แรคเดิม a31 ใส่ไม่ได้หรอครับ

แล้วทําไมเครื่อง 1jz เปลี่ยนแรคด้วย แรคเดิม a31 ใส่ไม่ได้หรอครับ
อู่เค๊าบอกให้เปลี่ยนเหรอครับ
ถ้าใช่ หลีก ๆ อู่นี้เลย
1. คือแม่งไม่รู้จิง
2. ถ้ารู้มากไป คือมันจะหลอกแดกซ์ตังค์คุณ
ตามนั้นแหละ

เปลี่ยนใหม่ดีกว่าซ่อมคับ

ถูกกว่า ทนกว่า แน่ ๆ

ขอบคุณครับท่าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม