• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอถามเรื่องโช้คครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ romantic club
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

romantic club

ป่วน CO.LTD
Register
เข้าร่วม
20 ต.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือตอนผมซื้อรถมามันตัดโช้คมาอยู่แล้ว

แล้วพอผมมาทำสีใส่ชุดแต่งออริจินเนี่ยขึ้นลูกระนาดไม่ได้เลย ผมต้องเปลี่ยนสปรืงโช้คด้วยหรือป่าวครับ คืออยากให้มันสูงขึ้มาซัก นิ้วครึ่งอ่ะครับ
หรือมีวิธีใดรบกวนพี่ๆให้คำปรึกษาหน่อยครับ

1.เปลี่ยนสปริงตรงรุ่นไม่ตัด ของเก่ายุ่นก็ได้ แต่ส่วนใหญ่จะขายทั้งโช๊ค ถ้าเฉพาะสปริงต้องลองโพสต์หาในเว็ปนี้ดูครับ เผื่อมีใครถอดโช๊คออกหรือโช๊คเสียเอาสปริงมาใช้ได้ ใช้ของ 24 v นะครับ
2. ลองสเปเซอร์ที่หัวโช๊คจะเป็นแบบเหล็กก็ถูกหน่อย หรือเป็นอลุมิเนียมก็ราคาสูงตาม
3.หาโช๊คใหม่เลย ยิ่งถ้าได้ตรงรุ่น แจ๋วเลยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
1.เปลี่ยนสปริงตรงรุ่นไม่ตัด ของเก่ายุ่นก็ได้ แต่ส่วนใหญ่จะขายทั้งโช๊ค ถ้าเฉพาะสปริงต้องลองโพสต์หาในเว็ปนี้ดูครับ เผื่อมีใครถอดโช๊คออกหรือโช๊คเสียเอาสปริงมาใช้ได้ ใช้ของ 24 v นะครับ
2. ลองสเปเซอร์ที่หัวโช๊คจะเป็นแบบเหล็กก็ถูกหน่อย หรือเป็นอลุมิเนียมก็ราคาสูงตาม
3.หาโช๊คใหม่เลย ยิ่งถ้าได้ตรงรุ่น แจ๋วเลยครับ

ขอบคุณาหรับคำแนะนำดีๆครับป๋า

555
หาของเดิมเก่ายุ่น คู่หน้าก็ 2000 +- ใส่ได้

ของผมก็ใช้เดิมๆ เพราะไม่กล้าใช้ของแต่งกลัวเตี้ยกว่าเดิม
555แค่นี้ก็ไปไหนมาไหนลำบากแว้ววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม