• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ผมอยากรู้ไฟเตือนอะไร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Wee3120
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปลี่ยนหน้าปัทม์มาเปล่าครับ ถ้าใช่สตาร์ทไม่ติดก็น่าจะขึ้นหรอก เพราะ ไฟมันจะโชว์จนกว่ารถสตาร์ทติดแล้วมันจะดับไป

ลืมบอกไป ขอผมมันขึ้นค้างไว้ ตอนรถสตารท์ติดแล้วนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เปลี่ยนหน้าปัทม์มาเปล่าครับ ถ้าใช่สตาร์ทไม่ติดก็น่าจะขึ้นหรอก เพราะ ไฟมันจะโชว์จนกว่ารถสตาร์ทติดแล้วมันจะดับไป
ไม่ได้เปลี่ยนครับรถตัวประกอบนอกครับ ป้ายเพลทตัวถังสีน้ำเงินครับ รหัส CA31 ครับ ตอนเครื่องร้อนสตาร์ทไม่ติดแล้วมันจะขึ้นครับ:coolly-0008:

ถอดแคททิ้ง แล้วก็ลองใช้ดูครับ

catalytic converter

อ้อเพิ่งรู้ว่าเกี่ยวกับ คาตาไลท์ติก นี่เอง รถผมก็มี 24V บ้านเรานี่แหล่ะ
เปิดในคู่มือติดรถมันก็ไม่เอ่ยถึง พอเครื่องติดมันก็ดับไปเองอ่ะ

ของผมก็ติดตอนบิดกุญแจ on นะ

แต่พอสตาร์ทติด ก็ดับไป