• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ใครใส่จอไมล์r33 A/T บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pach
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pach

Register
เข้าร่วม
19 ม.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครใส่จอไมล์r33 A/T บ้างครับ อยากรู้ว่าดีหรือป่าว แล้วต้องแปลงเยอะไหม

ช่วยหน่อยครับเบื่อไมล์เดิมแล้ว

ก้อพอตัวครับ

แต่ผมยังหากล่องแปลงสัญญาณไม่ได้เท่านั้นเหลืออย่างเดียวที่เหลือจบ

ก้อพอตัวครับ

แต่ผมยังหากล่องแปลงสัญญาณไม่ได้เท่านั้นเหลืออย่างเดียวที่เหลือจบ

ร้านเอกพัฒนายนต์ 081-9044073 ลองโทรไปดูละครับ:coolly-0015:

ต้องถามก่อนเครื่องอะไร ถ้า RB25DE RB25DET ใส่ได้เลยครับ ราคาไม่แรงเพราะไม่ต้องไปหาเซนเวอร์อื่น หาเซนเซอร์บูส (กรณีมีโบตัวเดียว) ถ้าเครื่องอื่นต้องหาเซนเซอร์อีกหลายตัว ค่าใช้จ่ายก็จะสูงตามด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมเป็นเครื่อง 1jbo เดิมๆ ครับ

แล้วควรใส่ไมล์อะไรดีครับ ขอแบบสวยแล้วราคาไม่แรง

ใส่ไมล์ของ tota สิครับไม่ยุ่งยาก สวย ๆก็เยอะ จอหน้ามืด

เครื่องเจแนะนำใส่ไมล์หน้ามืดดีกว่าครับ แปลงไม่เยอะ ไม่เพี้ยนด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม