• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

1JZ-GTE สะดุดสำลัก รถวิ่งไม่ออก เป็นอารัยหว่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ toonz5363
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

toonz5363

Member
Register
เข้าร่วม
29 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
1JZ-GTE สะดุดสำลัก รถวิ่งไม่ออก เป็นอารัยหว่า

อาการก่อนหน้านี้ Regulator ปรับน้ำมันเสียแรงดันน้ำมัน 5Bar

ตอนนี้เปลี่ยนแล้วแรงดันน้ำมันอยู่ที่ 2.5 Bar

มันเปงเพราะน้ำมันท่วมหัวเทียนละป่าว

พอออกจากอู่ รถวิ่งไม่ออก สะดุดสำลักตอนบูสต์กำลังขึ้น

รถตื้อไปโดยไม่รู้สาเหตุ มีคัยทราบมั้ยครับว่าเปงที่อารัย

เปงที่คอยล์ หรือหัวเทียน หรือที่เซนเซอร์ตัวไหนอ่าคับ

ช่วยหน่อยคร๊าบ

เป็นที่คอยล์ป่าวครับ

ตอนนี้เปลี่ยนปลั๊กคอยล์หกตัวละ ยังสะดุดอยู่

เริ่มสตาร์ทม่ายค่อยติด อิอิ หัวเทียนแน่นอน มีท่านใดฟันธงมั่งมั้ยคับ

พุ่งนี้จะเชคหัวเทียน อิอิ เด๋วจะมารายงานผล

check code ยังคัรบ

MAP SENSOR ป่ืาว

มารายงานผลคร๊าบ

คอยล์แตกไปสามตัว เปลี่ยนแล้ว หายเรย ตื๊ดได้แระ

โดนไป 2,400 บาท สบายตัว อิอิ

ดูเซ๊าเท้อนด้วยนะครับ เผื่อผิดตำแหน่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม