ประกาศ..แจ้งย้ายสถานที่อู่ ทำสี..ตีโป่งและเปลี่ยนชื่อ เป็น อู่เฉลิมชาติ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31623

Cefiro-Thailand Staff
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ประกาศ..แจ้งย้ายที่ออยู่แล้วครับ ไปอยู่ถนน รามอินทรา 117 เลยแฟชั่นไอแลนด์ขึ้นไปทางมีนบุรี
และได้เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น อู่เฉลิมชาติ ทีมงานเดิมบริการเหมือนเดิมสถานที่กว้างขวางขึ้นสะดวสะบายหาง่าย ก่อนถึงซอยรามอินทรา117 สังเกตุซ้ายมือมีปั๊มดาว เจอป้าย รามอินทรา117 เลี้ยวเข้าไปเลยครับ ราวๆ 1.5 กม.ก็เจออู่ใหม่ แยก14อยู่ติดถนนเลย โทร 081-9264412
เข้าซอย รามอินทรา117 มาราวๆ1.5 กม. ตรงๆยาวๆ ตามทางเรื่อยๆ ก็จะเจอเนินเล็กๆ ขวามือมีหม้อแปลงไฟฟ้าขนาดใหญ่ ก็ถึงแล้วครับ อู่เฉลิมชาติ ติดถนนเลย

attachment.php

ไฟล์แนบ

76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    91.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
แก้ไขล่าสุด:

รับทราบครับ

แบบนี้หาง่ายหน่อยคับ ไม่นานเกินรอน้องไปให้บริการแน่นอนคับ

รับ ทราบ คับบบบบบบบ

ราคาพิเศษ.....ป่าวค่าาาา

ยังไม่ได้ไปเจิมอู่ใหม่เลย

จ๊ากกกกกกกก

20 มีค. ไปเยี่ยมอู่มา..เอาภาพมาฝาก

แวะมาทักทายคร้าบบบบ ป๋ายศ
ว่างๆๆๆจะแวะไปใช้บริการคร้าบบบ

แวะมาทักทายคร้าบบบ ป๋ายศ
สบายดีนะครับ รักษาสุขภาพด้วยคร้าบบบบ

ประกาศ..แจ้งย้ายที่ออยู่แล้วครับ ไปอยู่ถนน รามอินทรา 117 เลยแฟชั่นไอแลนด์ขึ้นไปทางมีนบุรี
และได้เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น อู่เฉลิมชาติ ทีมงานเดิมบริการเหมือนเดิมสถานที่กว้างขวางขึ้นสะดวสะบายหาง่าย ก่อนถึงซอยรามอินทรา117 สังเกตุซ้ายมือมีปั๊มดาว เจอป้าย รามอินทรา117 เลี้วเข้าไปเลยครับ ราวๆ 1.5 กม.ก็เจออู่ใหม่อยู่ติดถนนเลย โทร 081-9264412

เข้าซอย รามอินทรา117 มาราวๆ1.5 กม. ตรงๆยาวๆ ตามทางเรื่อยๆ ก็จะเจอเนินเล็กๆ ขวามือมีหม้อแปลงไฟฟ้าขนาดใหญ่ ก็ถึงแล้วครับ อู่เฉลิมชาติ ติดถนนเลย

อัพพพพพพพพพพพพพพพ

ป๋ายศ หวัดดีคร้าบบบบบบบบบบบ

แวะมาช่วยอัพครับๆๆๆๆ

เอารูปสาววัยใสมาโชว์โย่
MISS BMX:coolly-0044:

555

ใครว่างแวะมาเมาที่อู่ครับวันนี้

กี่โมงๆๆๆๆๆๆ จ๊ะป๋า

เรื่องเมา 590 ไวเชียว
หวัดดีคร้าบบบบป๋ายศ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม