• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

rb20det มีปัญหาครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Wee3120
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Wee3120

แนวร่วม a31 สุพรรณบุ่รี
Register
เข้าร่วม
12 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่องเดิมครับอาการ สตาร์ทเครื่องแล้วรอบอยู่ที่ 1100ตลอดปกติมั้ยครับ สายคันเร่งตั้งเบาสุดก็ยังรอบเท่าเดิม ผมว่าเหมือนเครื่องมันเร่งตลอด
แล้วก็เวลาขับแล้วรถจะสดุดดื้อไปเลยแบบไม่ขึ้นขับได้แค่ 60เองกดมากกว่านั้นรถจะสดุดแบบว่า เครื่องกระตุกเลยครับ ช่วยผมด้วยครับ:coolly-0033::coolly-0008:

ลองดูแอร์โฟร์ก่อนเลยคับ

ดูแอร์โฟร์กับปั้มติ๊กคับน่าจะมีปัญหาคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
แอร์โฟถ้ามีปัญหาราคาเท่าไรครับ:coolly-0044:

แอร์โฟถ้ามีปัญหาราคาเท่าไรครับ:coolly-0044:
ป้วนเปี้ยนแถวประมาณหนึ่งใบเทาแล้วแต่สภาพ...ลองก่อนซื้อได้ก็ดีนะคับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม