• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

วางเครื่องใหม่กันแล้ว เอาเครื่องเก่าไปทำอะไรกันบ้าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kit
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kit

Member
Register
เข้าร่วม
15 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอไอเดียจากทุกท่านหน่อยครับ

1. แยกอะไหล่ขาย
2. เทิร์นกับร้านที่วางเครื่อง
3. ทิ้งไว้ที่อู่ ( กรณีเค๊าไม่รับเทิร์น )
4. ขายเป็นซาก ( กรณีไม่ไหวแล้ว )
5. บริจาคให้โรงเรียนช่าง เอาไว้เป็นอาจารย์ใหญ่
6. ให้เพื่อน
7. นึกไม่ออกแล้วครับ

:coolly-0033:มีอีกครับเอาไว้ต่อภาษี(ในกรณีเครื่องใหม่ไม่มีเลขหรือเอาไว้ตอกเลขใหม่)

• กระทู้ ผู้เขียน
โอ๊ววว เอาไว้ต่อภาษีได้ด้วย แจ่มมมเลย
ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำของทุกท่าน

เครื่องผม 24Vเดิมๆ 3แสนกว่าโลแล้ว แต่ดูแลทุกระบบตามระยะเป๊ะๆ ไม่มีจุกจิก
ถ้าจะพังก็เพราะผุหลุดเป็นชิ้นๆ ก็เลยอยากวางแผนไว้ล่วงหน้าครับ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:ของผมใช้เลขเดิมอยู่ยังไม่อยากแจ้งลงเล่มมา3ปีแล้วครับ

ขายเป็นซาก เหอๆ

ขายทิ้งเยย

ระเบิดขายอะไหล่เลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม