รบกวนถามหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ EmPel2ol2
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

EmPel2ol2

Member
Register
เข้าร่วม
16 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
1. คือว่า ผมอยากจะใส่ ครัช 2แผ่น แต่กลัวมันดังอะคับ

ไม่อยากได้ดังคับ OS ก็ ดังโคตร

พี่ๆพอแนะนำได้ไม๊คับว่าใส่ แล้วไม่ดัง หรือดังน้อยดีสุดคับ

2.คือว่าผมอยากได้เบาะสกายมาใส่ แทนเบาะเดิมอะคับ ไม่ทรายว่าจะใส่ของ ตัวไหนได้บ้างคับแล้วหาได้ที่ไหนคับ

รบกวนด้วยนะคับ พอดีพึ่งเริ่มเล่นอะคับ:biggrin:

ของ hks มันไม่ดังหรอครับน้าจอนห์

ขอบคุณ พี่ๆ มากคับ

แล้ว Os เนี่ย เวลาเดินเบามันก็ ดังไม่ใช่หรอคับ

คือ ผมอยาได้แบบ เดินเบาเงียบๆอะคับ ผมจะซู่มอะคับ( บอกตรงๆ)

เดินเบาแล้วดังนี่ชุดคลัชมีระยะรุนมากแล้ว
ถ้าสภาพดีๆใหม่ๆ เงียบมากๆ
ใช้เครื่องไรล่ะครับ:redface:

1JZ GTE เกียร์ J คับ

พอดี ใส่ครัชของ TRD แล้วรู้สึกไม่ค่อยอยู่คับ

อยากได้แบบชัวร์ + เผื่อ อัพสเต็ปด้วยอะคับ:biggrin:

os4แผ่น ทีเดียวจบ
เคยถามมา 45000.-ครับ:biggrin:
:redface: หวัดดีคับน้าจอห์อันนี้เบิกใหม่เลยป่าวครับหรือว่ามือ2ครับ:redface: :redface:

os4แผ่น ทีเดียวจบ
เคยถามมา 45000.-ครับ:biggrin:

มือ2ครับ ของใหม่ $3575 :biggrin:
:redface: สภาพนี้มันจะดังป่าวครับ osกะhkอันใหนมันจะนิ่มกว่ากันนะครับใช้บนถนนแข็งๆคงแย่อ่ะครับ:redface: :redface:

นั่น หนะสิคับ มันจะดังป่าว

ชุด1J 45000.-ที่ว่า
ยังไม่เคยซื้อมาเล่นในเครื่องJ
แต่4แผ่น ในรถผมไม่ดังแน่นอนครับ:biggrin:

ขอบคุณมาก นะคับ ตอบทุกคำถามเลยคับ :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม