• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถ้าใส่ S-AFC แล้วต้องใส่ FCD มั้ยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ toonz5363
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

toonz5363

Member
Register
เข้าร่วม
29 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าใส่ S-AFC แล้วต้องใส่ FCD มั้ยครับ

พอดีจะลงปั๊มติ๊ก 2J แล้วก็เรกูเรตตัว เวตเกตแยกอีกตัว

จะให้มันลากยาวๆ ถ้าใส่จอฟ้าแล้วต้องใส่ FCD มั้ย

ขอบคุณคร๊าบบบบ

พอดีจะลงปั๊มติ๊ก 2J แล้วก็เรกูเรตตัว เวตเกตแยกอีกตัว

จะให้มันลากยาวๆ ถ้าใส่จอฟ้าแล้วต้องใส่ FCD มั้ย

ขอบคุณคร๊าบบบบ

S - AFC มีไว้ใช้ไว้ปรับค่าส่วนผสมน้ำมัน ถ้าปรับได้ถูกต้อง รถก็จะวิ่งลื่นๆขึ้น

ส่วนของ FCD คือทำหน้าที่ปลดบูสต์ครับ

ถ้าจะบูสต์เกิน 1 BAR ก็ต้องใส่ FCD ครับ

เพราะกล่องเดิมมันจะตัด ถ้าบูสต์เกิน 1 BAR

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

สรุปก็คือ มัน มีประโยชน์คนละอย่างกัน:coolly-0044::coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:
เหงขาย FCD อยู่นี่คับ ราคาที่บอกนี้เนตละยังคับ

ผมอยู่แถวๆพระรามสองอ่ะคับ

เหงขาย FCD อยู่นี่คับ ราคาที่บอกนี้เนตละยังคับ

ผมอยู่แถวๆพระรามสองอ่ะคับ
อยู่สาย 4 ไม่ใช่หรอ ตูน 100 คลับ อยากลากยาวๆหรอ :coolly-0010::coolly-0010:

ดีครับ คุงโดเรตูน รถสวยนะครับ

แหมมีที่พักอยู่พระรามสองเหมือนกัน อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม