ตามหาอู่พี่บรรจบ (ซ.เสนา)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 481
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

481

Member
Register
เข้าร่วม
4 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้วิ่งรถไปดูไม่เห็นเจอเลย ไม่แน่ใจว่ายังอยู่หรือเปล่าหรือว่าผมหาไม่เจอ เพื่อนๆพี่ๆ ท่านใดพอบอกเบอร์ติดต่อหรือระบุตำแหน่งให้อีกทีครับ..

UP.....................

ขอบคุณครับ......

อยู่ประมาณที่วงกลมสีแดงนะครับ
ส่วนที่เป็นสัญลักษณ์หยดน้ำตัว A คือศูณย์ TOYOTA LIBRA

attachment.php

ไฟล์แนบ

56.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 578
วันนี้วิ่งรถไปดูไม่เห็นเจอเลย ไม่แน่ใจว่ายังอยู่หรือเปล่าหรือว่าผมหาไม่เจอ เพื่อนๆพี่ๆ ท่านใดพอบอกเบอร์ติดต่อหรือระบุตำแหน่งให้อีกทีครับ..

มาจากทางไหนอ่ะครับ จะได้ช่วยบอกทางได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม