• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รบกวนสอบถามเรื่องแปลงโช๊คครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311081
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311081

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีผมไปเดินแถวๆคลองถมมาครับไปจับโช๊คJICของอะไรมาก็ไม่รู้
เป็นโช๊คหน้าแต่ดูแล้วน่าจะแปลงใส่ท้ายได้(หรือไม่)ครับแล้วต้องทำไงต่อครับ รบกวนพี่ๆที่เคยแปลงแนะนำทีครับ

ไฟล์แนบ

128.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98
    100.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    128.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89

เหมือนมันจะสั้นไปนะครับ แปลงคงไม่ยาก แต่มันน่าจะสั้นไปสำหรับโช๊คหลังเซฟ

แสดงว่าได้มาถูกจัด เลยกล้าซื้อมาแปลงนะเนี่ย

ช่างไทยทำได้
แต่ผมว่าไม่น่าคุ้ม
นี่ยังไม่นับเรื่องคุณภาพ

ความยาวอย่างน้อยต้องมีสัก 20.5 นิ้ว
ไหนจะหูยึดอีก

ไฟล์แนบ

54.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
แสดงว่าได้มาถูกจัด เลยกล้าซื้อมาแปลงนะเนี่ย

ถูกอย่างไรก็ยังไม่เอา เพราะเงินที่จ่ายไปจะเป็น O ทันทีแม้ว่าได้โช๊คแบบนี้มาก็ตาม
ที่พูดไม่ได้หมายความว่าโช๊คไม่ดี เพียงแต่จะเปรียบเทียบให้เห็นว่าของทุกอย่างมันมีค่ามีประโยชน์ในตัวของมันเอง เพียงแต่ถ้าของนั้นอยู่ในมือของผู้ที่ไม่ได้ใช้ก็จะไม่มีประโยชน์ใดๆ แต่ถ้าไปอยู่ในมือของผู้ที่ใช้ได้ก็มีประโยชน์ เช่น โช๊คของ Honda อยู่ในมือของเราก็ไม่มีประโยชน์ถ้าจะนำมาใช้ แต่อยู่ในมือของผู้ใช้ Honda ก็มีประโยชน์มากกว่าครับ พูดง่ายๆ ถ้าอยู่ถูกที่ถูกทางมีประโยชน์แน่นอนครับ

ถูกอย่างไรก็ยังไม่เอา เพราะเงินที่จ่ายไปจะเป็น O ทันทีแม้ว่าได้โช๊คแบบนี้มาก็ตาม
ที่พูดไม่ได้หมายความว่าโช๊คไม่ดี เพียงแต่จะเปรียบเทียบให้เห็นว่าของทุกอย่างมันมีค่ามีประโยชน์ในตัวของมันเอง เพียงแต่ถ้าของนั้นอยู่ในมือของผู้ที่ไม่ได้ใช้ก็จะไม่มีประโยชน์ใดๆ แต่ถ้าไปอยู่ในมือของผู้ที่ใช้ได้ก็มีประโยชน์ เช่น โช๊คของ Honda อยู่ในมือของเราก็ไม่มีประโยชน์ถ้าจะนำมาใช้ แต่อยู่ในมือของผู้ใช้ Honda ก็มีประโยชน์มากกว่าครับ พูดง่ายๆ ถ้าอยู่ถูกที่ถูกทางมีประโยชน์แน่นอนครับ
สรุปว่าเป็นของ honda ใช่ไหมครับรุ่นอะไรครับ
ผมจะได้ขายไปแล้วไปหาแบบตรงรุ่นมาใส่

ไฟล์แนบ

48.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
    52.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
สรุปว่าเป็นของ honda ใช่ไหมครับรุ่นอะไรครับ
ผมจะได้ขายไปแล้วไปหาแบบตรงรุ่นมาใส่

อ่านดีๆคับ เค้าไม่ได้หมายถึงโช๊คของHonda พี่เค้ายกตัวอย่าง เปรียบเทียบให้ฟัง
แต่มันไม่ใช่ของเซฟิโร่แน่นอน
ทำใจ แล้วซื้อใหม่ดีกว่าคับ

อ่านดีๆคับ เค้าไม่ได้หมายถึงโช๊คของHonda พี่เค้ายกตัวอย่าง เปรียบเทียบให้ฟัง
แต่มันไม่ใช่ของเซฟิโร่แน่นอน
ทำใจ แล้วซื้อใหม่ดีกว่าคับ
เปล่าหลอกครับพอดีผมได้มาถูกจริงๆ
ถ้าพี่ๆว่าไม่คุ้มในการแปลง
ก็จะได้หยุดการดำเนินการต่อ
และหาซื้อแบบตรงรุ่นมาใส่

โดยส่วนตัวแล้ว ดูไม่ออกเหมือนกันว่าโช๊คของอะไร แต่คิดว่าไม่คุ้มครับ สำหรับการแปลง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม