ขายโช๊ค ไฟฟ้าA31เดิมติดรถ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31417
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31417

ตงฟางปุ๊ป้าย-ขี้เมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
1800 บาท ครับ แพงไป ต่อลองได้

081-5763313 ปุ๊ครับ

ดูจากสภาพ แล้ว หลังน่าจะรั่วข้างนึง ส่วนหน้า โอเค

ไฟล์แนบ

13 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 250
    13 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 200

สปิง อย่างเดียวแยกขายไหมครับ

up+++++++++++++++++++++++++++++++
ต่อลอง ได้
ส่งไปรณีย์ ก็ ได้ อีก

อัพพ..ครับ ถ้าคนซื้ออยากได้หัวปรับไฟฟ้าด้วยบอกผมน่ะครับ

อัพพ..ครับ ถ้าคนซื้ออยากได้หัวปรับไฟฟ้าด้วยบอกผมน่ะครับ

ขอบคุณครับพี่ คนโทรมาแยะ แต่เกี่ยงว่าดูของไกลไปนิด

หรือว่า แลก กับ กระจังดำ 24 v. สภาพ พองาม ก็ได้ครับ
กำลังหาอยู่ อ่ะ วันก่อนสรอยไม่ทัน ช้าไปเสี้ยววินาที

พี่ยศ พอมีเก็บๆไว้มั่งมั้ยครับ

ขอบคุณครับพี่ คนโทรมาแยะ แต่เกี่ยงว่าดูของไกลไปนิด

หรือว่า แลก กับ กระจังดำ 24 v. สภาพ พองาม ก็ได้ครับ
กำลังหาอยู่ อ่ะ วันก่อนสรอยไม่ทัน ช้าไปเสี้ยววินาที

พี่ยศ พอมีเก็บๆไว้มั่งมั้ยครับ

โทรไปไม่ติด.....โทรหาผมหน่อยเด้.....081 5472 851

โทรไปไม่ติด.....โทรหาผมหน่อยเด้.....081 5472 851
พอรับ แล้ววางทำไม ล่ะ

ตังค์ในบัตรจะหมด เด่ว ยิงไปแล้ว โทรกลับมาละกัน 555:coolly-0021:

อาเซน่อลอ่อน จริงๆ

พอรับ แล้ววางทำไม ล่ะ

ตังค์ในบัตรจะหมด เด่ว ยิงไปแล้ว โทรกลับมาละกัน 555:coolly-0021:

อาเซน่อลอ่อน จริงๆ

โอเคผมเอา..ตังโอนใหอาทิตย์หน้านะ.....

ของเก็บไว้กะน้านั่นละ....จะไปเอาเมื่อไรก็เมื่อนั้นละ...:coolly-0022:

โอเคผมเอา..ตังโอนใหอาทิตย์หน้านะ.....

ของเก็บไว้กะน้านั่นละ....จะไปเอาเมื่อไรก็เมื่อนั้นละ...:coolly-0022:

รับแทรบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ................

รับแทรบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ................

แล้วเลขที่บัญชีละลุง......ส่ง ข้อความส่วนตัวมานะ

อาทิตย์หน้าจิโอน....อาทิตย์นี้ขอเอาตังพาลูกไปเที่ยวทะเลก่องนะ......:coolly-0036:

แล้วเลขที่บัญชีละลุง......ส่ง ข้อความส่วนตัวมานะ

อาทิตย์หน้าจิโอน....อาทิตย์นี้ขอเอาตังพาลูกไปเที่ยวทะเลก่องนะ......:coolly-0036:

วัยรุ่นใจร้อน อีก แระ:coolly-0033:

ของส่งไปให้แล้ว นะ ทางเรือเดินทะเล น่าจะออกจากอ่าวไทย ไปเมื่อวานนี้

แล้ววิ่งไปขึ้นที่ ท่าเรือ เขมร โหลดของลงจากเรือ เอาต่อขึ้น สองแถว

วกเข้าทางแถบตะเข็บชายแดนไทย ทางฝั่งปราจีนบุรี แล้วยิ่งยาว ขึ้นโคราช

อาจใช้เวลา ส่งนานหน่อย ของถึงแล้ว แจ้งด้วย น้า

ไม่งงนะ :coolly-0001:

ของส่งไปให้แล้ว นะ ทางเรือเดินทะเล น่าจะออกจากอ่าวไทย ไปเมื่อวานนี้

แล้ววิ่งไปขึ้นที่ ท่าเรือ เขมร โหลดของลงจากเรือ เอาต่อขึ้น สองแถว

วกเข้าทางแถบตะเข็บชายแดนไทย ทางฝั่งปราจีนบุรี แล้วยิ่งยาว ขึ้นโคราช

อาจใช้เวลา ส่งนานหน่อย ของถึงแล้ว แจ้งด้วย น้า

ไม่งงนะ :coolly-0001:

ไม่งงก็บ้าแล้ว..พูดบ้าอะไรอ่ะพี่.....

บ้า....

ปล.ขอบคุณของถึงแล้วจะโทรแจ้งคับ:coolly-0024:

จริงอ่ะ กี่วันแล้วหว่า ของถึง เค้าจะโทรแจ้งให้น้าไปรับนะ ไม่มีหนังสือบอก
ส่งแบบเดียวกับที่ป๋าลองส่งเบรคมาให้ผมอ่ะ

แต่ที่ผมมีต้นขั้ว การส่งอยู่ เดี๋ยว รอดู อาทิตย์หน้าวันจันทร์ถ้ายังไม่ถึง จะไปเช็คที่ ปณ.
ให้นะ ว่ามีไรผิดพลาดหรือเปล่า

ตรวจสอบแล้ว ของมันไปถึง ที่โคราชแล้วนะ ตั้งกะวันที่ 12 กพ อ่ะ
หมายเลข ของที่ส่ง LA00219778TH

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Result.aspx

ไฟล์แนบ

59.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม