• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากรู้ว่ามันใส่รถได้ไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31965
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31965

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ม.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่าซื้อล้อ R32 gtr มา แล้วก็ไปซื้อ แพ R32 gts แต่เบรคหน้า เป็นของ R33 gts แล้วก็โช๊ค 24 V เดิมๆ ติดรถมา อยากรู้ว่าใส่แล้วมันจะติดอะไรไหมครับ ยังไม่ได้เอาไปใส่เลย เป็นกังวลมากๆ รบกวนพี่ๆที่รู้ทั้งหลาย
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่ติดครับ

คือว่าซื้อล้อ R32 gtr มา แล้วก็ไปซื้อ แพ R32 gts แต่เบรคหน้า เป็นของ R33 gts แล้วก็โช๊ค 24 V เดิมๆ ติดรถมา อยากรู้ว่าใส่แล้วมันจะติดอะไรไหมครับ ยังไม่ได้เอาไปใส่เลย เป็นกังวลมากๆ รบกวนพี่ๆที่รู้ทั้งหลาย
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
step นี้ผมเคยใช้ ฟันธงเลยว่าใช้ได้
หาอู่ทำเบรคดีๆละกันครับ จะได้จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งครับ

ลองเรียนรู้ด้วยตัวเองครับ(ทำเอง)

แล้วจะรู้ว่าการทำรถเอง

ทำรถเป็น รู้รถของเรา

มันรู้สึกดีเพียงใด

ลองเรียนรู้ด้วยตัวเองครับ(ทำเอง)

แล้วจะรู้ว่าการทำรถเอง

ทำรถเป็น รู้รถของเรา

มันรู้สึกดีเพียงใด

555..คำตอบ โคตรเหนื่อยเลย
จากคำถาม คำตอบ ใส่ไปเหอะ ใส่ได้ บาย.บาย.

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอขอบคุณมากครับ ทุกคำตอบ หมดห่วงแล้ว จะได้ไปใส่ซักที รอมานานแล้ว จะได้หล่อกะเค้าซักที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม