• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

rb20 bo auto

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nunonunopt
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nunonunopt

Register
เข้าร่วม
30 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เพิ่งได้รถมาน่ะครับ:coolly-0023:
rb20 bo auto อยากแรงครับ:coolly-0022:
ควรแต่งรัยบ้าง ครับ:coolly-0013:

เช็คความสมบูรณ์ของเครื่องและรถก่อนครับ
จากนั้นค่อยว่ากันจะเอาแรงขั้นไหนระดับไหนครับ
ของแต่งมีให้เสพเยอะแยะครับ

รอท่านอื่นมาเสริมมาเหลาต่อครับ

แก้ไขล่าสุด:
เช็คความสมบูรณ์ของเครื่องและรถก่อนครับ
จากนั้นค่อยว่ากันจะเอาแรงขั้นไหนระดับไหนครับ
ของแต่งมีให้เสพเยอะแยะครับ

รอท่านอื่นมาเสริมมาเหลาต่อครับ
ขอบคุณครับพี่

ผมก้อRB20โบออโต้ครับทำสเต็ปพอหนุกหนานครับงบไม่บานที่ K-Sport ครับRB 20-26 only เบอร์พี่เก๋ 0818218310 ไม่แพงครับ พี่เค้าใจดี แถมของแรงๆให้ใส่ตลอด:coolly-0039:

เปลี่ยน turbo เป็น 25 ใบดำครับ หากล่องโมมาใส่หน่อยครับ ก้วิ่งแล้ว

เชื่อได้ 55555 ยี่ห้อ K-SPORT (ครูไปมาแว้ว...แจร่มเลย)

ผมก้อRB20โบออโต้ครับทำสเต็ปพอหนุกหนานครับงบไม่บานที่ K-Sport ครับRB 20-26 only เบอร์พี่เก๋ 0818218310 ไม่แพงครับ พี่เค้าใจดี แถมของแรงๆให้ใส่ตลอด:coolly-0039:
ไปหาพี่เก๋มาแว้วครับ:coolly-0033:
พี่เก๋เอาไปเท่านี้ก่อนเด๋วเป็นลม:coolly-0023:
ต้องเปลี่ยนติ๊กเป็น 26:coolly-0029:
เดินท่อใหม่ทั้งเส้น พร้อมปลาย:coolly-0029:
วายริ่งสายไฟใหม่:coolly-0029:
เปลี่ยนพัดลม:coolly-0029:

โอยยย หิวเบียร์....แอ๊ :coolly-0007:
มาหาผมมั้ยพี่เด๋วเตรียมไว้ให้ 2 ลัง (เย็นเจี๊ยบ):coolly-0001:
หรือจะรับเบียร์แท้ๆจากเยอรมัน ตอนนี้เหลืออยู่ 2 กระป๋อง ครับ

ผมอยู่แถวพระราม 2 ซอยกำนันแม้นครับ

อยากให้มาสอนวิชาหน่อยครับ:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
มาหาผมมั้ยพี่เด๋วเตรียมไว้ให้ 2 ลัง (เย็นเจี๊ยบ):coolly-0001:
หรือจะรับเบียร์แท้ๆจากเยอรมัน ตอนนี้เหลืออยู่ 2 กระป๋อง ครับ

ผมอยู่แถวพระราม 2 ซอยกำนันแม้นครับ

อยากให้มาสอนวิชาหน่อยครับ:coolly-0010:
ลองติดต่อ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ฝั่งธนดูนะครับ
มีเพื่อนเพิ่ม แถมได้ความรู้อีก

เมาหน้าตาเป็นแบบนี้นี่เอง...555:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

แรงกว่าผมรึเปล่าเนี่ยผมไม่ยอมนะ:coolly-0040::coolly-0018::coolly-0014:

:coolly-0033:

อยู่ฝั่งธนน่ะครับ ยินดีตอนรับน่ะครับ

มีอะไรมิตติ้งก็เซิญน่ะครับบบ

มารู้จักกัน แล้วมาหมดตูดกับ เซฟิโรกันเถอะ