• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชุดเฟืองปรับทิศทางลมแอร์เสีย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31715
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31715

โลมาหลงฝูง...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้เวลาปรับลมเป่าออกช่องบนอย่างเดียว จะมีเสียงดัง แกรก แกรก แกรก มาเป็นระยะตลอดเวลา ลองปรับโหมดเปลี่ยนเป็นลมออกบนและก็เป่าเท้าด้วย เสียงเบาลง แต่ก็มาเป็นระยะ สม่ำเสมอเหมือนเดิม (ประตูลมทำงานเพราะสังเกตจากลมที่ออก)
สันนิษฐานเอาเองว่าชุดเฟืองคงจะเสียหรือรูด

1.อยากถามว่าไปซ่อม กันที่ไหนครับ หรือซ่อมได้มั๊ย(มีอะไหล่หรือเปล่า) ?
2.ถ้าจะปลดสายที่เข้ามอเตอร์ปรับทิศทางลมออก โดย fix ตำแหน่งทิศทางลมไว้ที่ตำแหน่งที่เราต้องการ จะมีผลเสีย อะไรมั๊ยครับ

เปิดกระจกขับดิค้าบบบ...แอ๊ะ ล้อเล่น
รอข้อมูลด้วยคน เพราะเริ่มออกอาการแล้วเหมือนกัน

เปลี่ยนชุดมอเตอร์ด้านข้างอ่ะคับ ลองเปิดประตูแล้วก้มดู อยู่แถวๆขาครัช เลยขึ้นมาหน่อยคับ

เปลี่ยนชุดมอเตอร์ด้านข้างอ่ะคับ ลองเปิดประตูแล้วก้มดู อยู่แถวๆขาครัช เลยขึ้นมาหน่อยคับ

ขอบคุณครับ

พอจะรู้ราคามั๊ยครับ ประมาณเท่าไหร่

ตัวประมาณ 600.- มั้งครับ ชุดมอเตอร์อ่ะครับ

ลองถามน้าคิงส์ ครับ เคยเห็นน้าคิงส์มี

"ตัวประมาณ 600.- มั้งครับ ชุดมอเตอร์อ่ะครับ "
คิดถึงจังส์ไม่มีตังค์ไปหา อิอิ:coolly-0023:

โทหาป๋าลองเลยคับ มีแน่ๆ

เป็นเหมือนกัน มีเพื่อนเยอะแฮะ

ผมเอามอเตอร์ออกไปแล้ว
ใช้ลวดมัดทิศทางลมที่ต้องการได้เลย
จะมีขาออกมาให้สามารถขยับทิศทางลมที่ต้องการได้ครับ
ใช้มาปีหนึ่งละยังไม่มีผลเสียอะไร

ได้ของที่คุณคิงส์แล้วครับ ถ้าของมาถึงจะลองเปลี่ยนดู

ถ้าเป็นอีกสงสัยต้องบายพาสระบบตามความเห็นสุดท้ายแน่ๆเลย :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม