• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามหน่อยครับ1jzgte สตาร์ทไม่ติด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ bee yrc
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

bee yrc

Member
Register
เข้าร่วม
18 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถใช้นำมันอย่างเดียวครับเวลาบิดกุญแจสตาร์ทจะมีเสียงแป็กคล้ายเสียงรีเลย์
สตาร์ทประมาณ4-5ครั้งแล้วก็ติดครับ ตรวจเช็คตรงไหนดีครับ

เกียร์ออโต้รึป่าวครับ

แนะนำว่าให้ใส่รีเลย์ช่วยสตารท์ เพิ่มครับ

อีกอย่างก็คือ มอเตอร์สตารท์ ไกล้จะไปแล้ว ส่งซ่อมได้เลยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เกียร์ AOTO ครับ

ลองเอามอเตอร์ออกมาลองล้างดูก่อนดีไหมล่ะ ทำเองก้ได้แค่ถอดออกมาล้างด้วยเบ็นซินแล้วเป่าให้แห้ง หล่อลื่นจุดที่เสียดสีจากนั้นประกอบ อ๋ออีกอย่างตอนถอดออกมานั้นก็ดูด้วยว่าสภาพมันป้นไงบ้าง มันไหม้ไหม ถ่านหมดไหม เป้นต้นครับ
ผิดถูกยังไงทักท้วงได้ครับ ยินดีรับคำติชมคร้าบบบบบบบบบบบบ:coolly-0022: