หาสโลว์ปั๊มติ๊กRB20

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311075
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311075

เรนจ์รถเงาะ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ต.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาดีเรย์ปั๊มติ๊กRBครับราคาประทาณเท่าไหล่ครับผม:coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:

Re: ดีเรย์ปั๊มติ๊กRB

ลองดทรถามตาโดดู ผมให้ของผมไปอ่ะ ตรงฝาท้ายป่ะ ถ้าใช่ลองถามดูผมให้ฟรี

ลองดทรถามตาโดดู ผมให้ของผมไปอ่ะ ตรงฝาท้ายป่ะ ถ้าใช่ลองถามดูผมให้ฟรี
มันเป็นตัวช่วยให้รอบเดินเบาปั๊มติ๊กจะจ่ายน้ำมันน้อยลงทำให้ประหยัดน้ำมันและรอบเครื่อง
จะลื่นขึ้น การทำงานตัวสโลว์นี้จะจ่ายไฟไปปั๊มติ๊ก 9 โวลท์ ที่รอบเดินเบา และ 12 โวลท์เวลาซัดหรือใช้รอบเครื่องสูงๆ ตัวสีเงินๆข้างกรองเปลือย

อยากได้

:coolly-0033:หาอยู่ครับ

เค้าเรียกสโลว์ปั๊มติ๊กง่ะ

หาดีเรย์ ปั๊มติ๊กRBครับราคาประทาณ เท่าไหล่ครับผม:coolly-0043:
โทษนะครับ รีบหรือเมาครับ 555 ขนาด copy ข้อความของจ๊อดมายังเรียกผิดเลย

เค้าเรียก Slow ปั๊มติ๊ก
20 25 26 ไม่เหมือนกัน ระบุด้วยตัวไหน

ส่วนราคาไม่รู้ครับ ลองโทรไปถามน้าจอห์นสิครับ เห็นรถที่วางเครื่องอู่น้าเค้าก็ใส่ทุกคันนี่นา

วันก่อนยังไปเอาห้าปุ่มเลยนี่

ปล... แล้วก็ตั้งกระทู้ให้ถูกบอร์ดด้วยสโลว์ปั๊มมันเป็นอุปกรณ์เครื่องยนต์นะครับ

โทษนะครับ รีบหรือเมาครับ 555 ขนาด copy ข้อความของจ๊อดมายังเรียกผิดเลย

เค้าเรียก Slow ปั๊มติ๊ก
20 25 26 ไม่เหมือนกัน ระบุด้วยตัวไหน

ส่วนราคาไม่รู้ครับ ลองโทรไปถามน้าจอห์นสิครับ เห็นรถที่วางเครื่องอู่น้าเค้าก็ใส่ทุกคันนี่นา

วันก่อนยังไปเอาห้าปุ่มเลยนี่

ปล... แล้วก็ตั้งกระทู้ให้ถูกบอร์ดด้วยสโลว์ปั๊มมันเป็นอุปกรณ์เครื่องยนต์นะครับ
ครับผม:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม