• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องดุมหน้าพอดีเจาะมาครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ rusdok
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

rusdok

Register
เข้าร่วม
13 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีไปซื้อดุมมาครับแล้วไปเจาะเงากลการมาครับแล้วเจาะหลวมเป็นบางรู เค้าเลยสวมปลอกมาครับแล้วอ๊อกเชื่อมปลอกอยากถามว่ามันจะแข็งแรงไหมครับแล้วอ็อกจะหลุดไหมครับ อาการขับสั่นจะมีอีกไหมครับ

ไฟล์แนบ

61.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
    52.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114
แก้ไขล่าสุด:

ไม่น่ารอดครับ ผมว่าหลุดแน่

เอาดุมเดิมไปเจาะ4อันร้านคิดประมาณ3000
ผมว่านะไปห่ซื้อดุมหน้าของs14มาใส่ประมาณ3500(เดินหาเชียงกงอะครับมีได้มาทั้งปั๊มทั้งจานเบรค)
เพราะอนาคตเราท่านทั้งหลายก็ต้องใส่แพท้ายสกายลายอยู่แล้ว
ผมว่าทำรถให้เพื่ออนาคตไว้ดีกว่าครับ
ผมเคยทำแล้วแบบคุณนะ ส่วนใหญ่ออกมาสั่นครับ

ความเห็นส่วนตัวคับ ไม่น่าเสี่ยง เสียวๆตอนใช้ความเร็วสูงอะคับ

ทำไมไม่วัดขนาดรูพอดีอัดน็อตไปก่อนน้อ บอกเขาก็น่าจะได้ขนาดรูที่ต้องการอยู่นะ

สู้ๆครับ เอาใหม่ ลองผิดลองถูกกันไป เหนื่อยหน่อย แต่ก็ประสบการณ์ทั้งนั้น แล้วจะนำมาซึ่งความภูมิใจ :coolly-0033:

อย่าเสี่ยงเลยหลุดมาไม่มีใครรับผิดชอบ..นอกจากตัวเราเอง

ผมคิดว่าโอกาสหลุดสูงงับ และก็สั่นสูงเหมือนกาน

เอาจริงๆนะ หลังจากผมดูรูปแล้ว บอกได้คำเดียวว่า
"ไม่กล้าใส่" ครับผม

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม