• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กระจกหลังแตก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ aekburus
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

aekburus

Member
Register
เข้าร่วม
18 ธ.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนพี่ๆสมาชิก พอดีกระจกหลังรถผมมันโดนกระสุนปืนหล่นใส่ อยากทราบราคา ทั้งของใหม่และเก่าอ่ะคับ ขอบคุณพี่ใจดีล่วงหน้าคับ.....:coolly-0023:

รู้สึกว่ายังเก็บไว้อยู่นะกระจกหลังเดิมๆให้ฟรีละกันแถวบางบัวทอง นนทบุรีมารับเองนะ

รู้สึกว่ายังเก็บไว้อยู่นะกระจกหลังเดิมๆให้ฟรีละกันแถวบางบัวทอง นนทบุรีมารับเองนะ

ขอบคุณมากมายครับ เหมือนสวรรค์โปรด...:coolly-0033:

มีสายไมล์เดิมไหมครับ เจ้าของกระจกสายไมล์ขาด 555+
เจ้าของกระทู้เขาซีเรียสนะ :coolly-0004:เล่นตลอด:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:

ขอบคุณมากมายครับ เหมือนสวรรค์โปรด...:coolly-0033:
พรุ่งนี้ตอนเย็นสัก4-5โมงโทรมาละกันครับใกล้ๆตลาดบางบัวทองครับผมมารับเลยครับฟรีครับผม

พรุ่งนี้ตอนเย็นสัก4-5โมงโทรมาละกันครับใกล้ๆตลาดบางบัวทองครับผมมารับเลยครับฟรีครับผม

ครับ ขอบคุณ คุณอาร์ท มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับเดี๋ยวโทรนัดอีกทีครับ:coolly-0033:

น้ำใจเป็นเลิศจริงๆ...น่าชื่นชมครับ

สุดยอดเลยคับพี่ นี่แหละ cefiro-thailand

แล้ววันไหนกลับบ้านล่ะคับพี่.ไงก็บอกผมด้วยนะคับ ยังอยากได้อยู่อ่ะคับ 080-2115772:coolly-0033:

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ได้เลยครับถ้าเวลาไม่ผิดพลาดเย็นวันพุธนี้ครับผม

ถ้าพลาดจากคุณอาร์ทมาเอาที่ผมก็ได้ครับ อยู่แถวซอยเรวดีครับ (ขายตั้งนานไม่ไปให้ฟรีซะเลย)

ถ้าพลาดจากคุณอาร์ทมาเอาที่ผมก็ได้ครับ อยู่แถวซอยเรวดีครับ (ขายตั้งนานไม่ไปให้ฟรีซะเลย)
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ว้าว แจ๋วเลย มีคนใจดีเยอะนะ เวปเรา ไงก็ขอบคุณมากๆๆๆนะคับ.:coolly-0033:

ได้เลยครับถ้าเวลาไม่ผิดพลาดเย็นวันพุธนี้ครับผม

เย้ๆๆๆได้กระจกแล้วคับ ขอบคุณ คุณอาร์ทมากๆๆๆๆๆคับ:coolly-0033:และขอบคุณ cefiro-thailand ด้วยคับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม