1j>2j

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31639
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31639

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กำลังจาเปลี่ยนจาก1jเป็น2jอ่ะครับ
ถามผู้รู้ครับว่า2jฝาสีดำกะฝาเขียวต่างกันไงอ่ะ
แล้วจาเลือกไงดีแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ:mad:

กำลังจาเปลี่ยนจาก1jเป็น2jอ่ะครับ
ถามผู้รู้ครับว่า2jฝาสีดำกะฝาเขียวต่างกันไงอ่ะ
แล้วจาเลือกไงดีแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ:mad:
ต่างกันที่ปีการผลิตอ่ะคั๊บ
ปล.ฝาเขียวไม่มีนะ มีแต่ฝาขาว
อิอิ

ฝาเขียว มัน2J โบ ฝาดำ 2j ไม่โบ ใช่ป่าวหว่าจำไม่ค่อยได้

ฝาเขียว โออิชิกรีนที ฝาดำ โออิชิเซกิ......แอ๊..

• กระทู้ ผู้เขียน
2jboอ่ะคับ
เห็นมันมีสีดำกับเขียวแก่ๆแหละคับต่างกันไงหว่า
ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นและแนะนำคับ
ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม